Đăng Ký
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành viên cấp 3
    Thanks
    21
    30 lượt trong 30 bài viết

Lightbulb InTouch Wonderware 2014R2 - Phiên bản mới nhất của Wonderware

InTouch 2014R2 Wonderware - ( Mới nhất của Wonderware) là gói phần mềm thiết kế giao diện người máy (HMI) mạnh mẽ cho hệ thống giám sát, điều khiển quá trình và ngành tự động hóa công nghiệp.
    InTouch HMI cung cấp cho người sử dụng khả năng quan sát và điều khiển các quá trình công nghiệp trong một môi trường phát triển dễ sử dụng, khối chức năng mở rộng giúp nhanh chóng thiết lập, thử nghiệm và triển khai những ứng dụng tự động hóa mạnh mẽ có thể kết nối và truyền tải thông tin thời gian thực. InTouch là phần mềm mở và có khả năng mở rộng để đảm bảo độ linh hoạt trong thiết kế ứng dụng quen thuộc kết nối với một phổ rộng nhất có thể tới các thiết bị tự động hóa trong các ngành công nghiệp.
    Mạnh mẽ và linh hoạt
    InTouch 2014R2 kết hợp phần mềm HMI hàng đầu thế giới với công nghệ đồ họa tiên tiến nhất tạo nên những thiết lập và khả năng bổ sung mạnh mẽ, nhanh chóng. InTouch 2014R2 vượt trội so với các đối thủ bằng những khả năng tiên tiến như đồ họa lập trình hướng đối tượng dễ sử dụng, kết nối liên lạc mạnh và kiến trúc linh hoạt. Từ những thành quả đó, người sử dụng nhanh chóng thiết lập những ứng dụng đúng yêu cầu của doanh nghiệp mà vẫn đảm bảo độ linh hoạt đối với toàn doanh nghiệp nhờ những thiết bị tối nhất để tăng hiệu suất và hiệu quả.

Wonderware InTouch 2014R2, là phiên bản HMI mới của thế giới được mọi người yêu thích Giao diện HMI mang lại giá trị thực tiễn. Bằng cách cải thiện khả năng hiển thị thời gian thực vào các quá trình. InTouch 2014R2 tối ưu hóa hiệu quả công việc, tang khả năng kiểm soát quá trình làm việc.

Với sự ra đời của InTouch 2014R2 thì vấn đề lo ngại về hệ điều hành máy tính đã không còn là trở ngại: với phiên bản mới nhất hiện nay 2014R2 hỗ trợ tương thích: Win 7 / 8 /10 - Win server 2008 / 2012 ( 32/64 bít )

Phần mềm InTouch có thể kết nối tới hầu hết mọi thiết bị điều khiển của các hãng như: Allen-Bradley, Siemens, GE, Schneider, Omron, Mitsubishi, Delta, .... cũng như các giao thức ModbusTCP, SuiLink,...

Dưới đây là Link phần mềm InTouch 2014R2 để các bạn trải nghiệm sản phẩm:

https://drive.google.com/file/d/0Byh...hEMWZPWWc/view

Nếu các bạn quan tâm sản phẩm. cũng như hỏi đáp sản phẩm thì contact tới mình - Mình đang quản lý mảng Software WW tại Việt Nam
    theo địa chỉ:
    [email protected]
    hoặc [email protected]

BR,
    CN
    Lần sửa cuối bởi anhnamhm, ngày 03-17-2017 lúc 11:06 AM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    3
    2 lượt trong 2 bài viết
    Chào Anh Nam, Anh cho em hỏi mình có cấp license demo không Anh.

Thành viên cấp 4
    Thanks
    17
    89 lượt trong 75 bài viết
    Có cách nào chuyển 1 Graphic từ WinCC sang Intouch không bạn?
    Nhận hợp tác lập trình các loại PLC và xử lý sự cố về hệ thống tự động hóa
    Gm: Hidden Content

Thành viên cấp 3
    Thanks
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Mechatronic_Hieu Xem bài viết
    Có cách nào chuyển 1 Graphic từ WinCC sang Intouch không bạn?
    Hi A Hiếu,

Hiện tại thư viện Wonderware 3D rất nhiều. Về việc lấy 1 Graphic từ 1 phần mềm khác qua Wonderware mình chưa thử.
    Sẽ Rep bạn sớm

Thành viên cấp 4
    Thanks
    17
    89 lượt trong 75 bài viết
    CÓ nhiều dự án phát triển chuẩn trên WinCC, nhưng giờ mình muốn chuyển qua Intouch. Nếu có cách chuyển các Graphic sang thì khỏe quá, sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian vẽ và bố trí lại
    Nhận hợp tác lập trình các loại PLC và xử lý sự cố về hệ thống tự động hóa
    Gm: Hidden Content

Thành viên cấp 3
    Thanks
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Mechatronic_Hieu Xem bài viết
    CÓ nhiều dự án phát triển chuẩn trên WinCC, nhưng giờ mình muốn chuyển qua Intouch. Nếu có cách chuyển các Graphic sang thì khỏe quá, sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian vẽ và bố trí lại
    Khó đấy Hiếu. Mình chưa có cách nào

Thành viên Mới
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    Anh ơi chỉ em cách kết nối tới Galaxy từ một máy tính khác trong mạng LAN đi anh.

Em đã tạo một Galaxy trên máy em, sau đó em dùng máy khác trong mạng LAN để kết nối vào galaxy chọn GR node là máy em nhưng nó báo lỗi không tìm thấy galaxy. Em thắc mắc là có cần config gì thêm cho mạng LAN và Galaxy không anh?
    Lần sửa cuối bởi thientrung, ngày 11-24-2016 lúc 11:41 AM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    3
    2 lượt trong 2 bài viết
    Up hình lỗi lên đi bạn.

Thành viên Mới
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    Hình lỗi đây ạ

Em vào xem Log Viewer trong System Management Console thì không thấy báo lỗi gì cả, không biết em xem có đúng chỗ không nữa.

Thành viên cấp 3
    Thanks
    21
    Trích dẫn Gửi bởi thientrung Xem bài viết
    Hình lỗi đây ạ

Em vào xem Log Viewer trong System Management Console thì không thấy báo lỗi gì cả, không biết em xem có đúng chỗ không nữa.
    Hi Em

Sorry e. Anh hay đi công trường nên không có lên diễn đàn thường xuyên. Về câu hỏi của em. Có phải em đang muốn nhiều máy Join vào 1 dự án trên 1 máy tính khác để cùng phát triển đúng không.
    Hay em đang Deploy Intouch for SP qua 1 máy tính khác. theo kiểu Server/ Client.

Với lỗi em đang chụp thì e đang gặp vấn đề về Sercurity.
    1. 2 máy tính phải cùng Workgoup
    2. Và pass word nếu có phải giống nhau, không thì bỏ nó đi.
    3. Nếu muốn chuẩn thì 2 máy cùng hệ điều hành luôn. vì bản thân các hệ điều hành máy tính mình đang dùng là Crack nên không được chuẩn.

11. Bài viết của "anhnamhm" đã được cám ơn bởi các thành viên:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Đánh dấu