Đăng Ký
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    3 lượt trong 3 bài viết

Cần giúp đỡ về Face Plate trên WIN CC pro của TIA V14

tình hình là em tạo một face plate điều khiển động cơ trên win cc pro của TIA v14, facelate có nút chọn điều khiển tự động và điều khiển bằng tay, và có mấy nút on , off mottor. bác nào có tài liệu hay video cho em xin vơi, em xin chân thành cám ơn.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    3
    26 lượt trong 20 bài viết
    Mình đã từng làm về vấn đề này rồi. Bạn ở HN thì tối qua mình chỉ cho, mời nhau ly cà phê là được. Mình ở Cầu Giấy nhé.
    Ví dụ mình từng làm trên màn hình HMI, còn trên WinCC thì nó hỗ trợ nhiều hơn: Capture.jpg
    Lần sửa cuối bởi kochodoi, ngày 02-20-2017 lúc 08:37 AM.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    3
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi kochodoi Xem bài viết
    Mình đã từng làm về vấn đề này rồi. Bạn ở HN thì tối qua mình chỉ cho, mời nhau ly cà phê là được. Mình ở Cầu Giấy nhé.
    Ví dụ mình từng làm trên màn hình HMI, còn trên WinCC thì nó hỗ trợ nhiều hơn: Capture.jpg
    Anh cũng làm trong ngành nước thải ạ. Có điều kiện cho em mời li cafe học hỏi kinh nghiệm với. Em cũng ở gần cầu giấy ạ.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    3
    26 lượt trong 20 bài viết
    Đây là nước sạch anh ạ, thi thoảng có nước thải làm. Anh làm bên công ty nào đấy ?

Thành viên cấp 2
    Thanks
    3
    0 lượt trong 0 bài viết
    Đây là nước sạch anh ạ, thi thoảng có nước thải làm. Anh làm bên công ty nào đấy ?
    Mình làm gần nhổn. Có điều kiện anh em gặp nhau trao đổi kinh nghiệm. SĐT mình: 01664 223 796. Mình tên Hào

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    3 lượt trong 3 bài viết
    Hiện tại thì em không ở Hà Nội lên không gặp bác được, nếu có video hay tài liệu liên quan thì bác cho em xin với, em xin chân thành cám ơn.
    Gmail: [email protected]

Đánh dấu