Đăng Ký
Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 86 của 86
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    các anh cho em hỏi về factory talk của rockwell : em đang thiết kế scada mà không biết làm thế nào để chạy chương trình runtime thì chương trình có thể hiển thị hết màn hình laptop và làm mất mục clear all , hiện em đang thiết kế trên factory talk site edition . em mong các anh có thể giúp em .em xin cám ơn

Thành viên Mới
    Thanks
    1

hỏi bài

chào anh.
    em là sinh viên đang làm đồ án PLC về chuyển dữ liệu từ cổng com máy tính vào factorytalk view và từ đó chuyển vào PLC compactlogix L32e.
    nhờ anh chỉ dẫn giúp em.
    cảm ơn anh.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    4
    39 lượt trong 29 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dinhnv.sts Xem bài viết
    các anh cho em hỏi về factory talk của rockwell : em đang thiết kế scada mà không biết làm thế nào để chạy chương trình runtime thì chương trình có thể hiển thị hết màn hình laptop và làm mất mục clear all , hiện em đang thiết kế trên factory talk site edition . em mong các anh có thể giúp em .em xin cám ơn
    Bạn có thể nói rỏ hơn được không?

Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    em chào anh VuaEPS , mục em hỏi ở trên em cũng mò ra được rồi anh ạ, qua đây em có thể hỏi anh về phần mềm factory talk transaction manager của rock well được không ạ, nếu anh đã từng cài đặt và sử dụng phần mềm này rồi thì chỉ cho em với , em đang không cài đặt để cấu hình được nó ạ

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cuongvcs Xem bài viết
    Dear All
    Còn đây là phần mềm RSView32 : https://www.rapidshare.com/files/437...RSV32_7.50.zip
    chúc mọi người học tập tốt .
    Good luck
    anh ơi sao em không load được trang này vậy ạ... a còn link ở trang khác như media không ạ..a cho e xin vơi..e là sinh viên đang tìm hiểu vè plc của AB

gmail cua em là : [email protected].

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    2 lượt trong 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hainamcute Xem bài viết
    anh ơi sao em không load được trang này vậy ạ... a còn link ở trang khác như media không ạ..a cho e xin vơi..e là sinh viên đang tìm hiểu vè plc của AB

gmail cua em là : [email protected].
    Nếu bạn tìm hiểu mới nên sử dụng Factory Talk View SE hoặc ME thay vì RSView 32 đã cũ, Tương tự như vậy Sử dụng Studio 5000 từ V21 trở về sau trong đó bản V24 là phổ biến nhất, bản mới nhất là V28. Nếu bạn ở Hà Nội có thể qua văn phòng mình copy giúp.

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789

Đánh dấu