Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi sontybk Xem bài viết
    Em mới down và cài bản Suyt Pro demo từ trang web của hãng thôi. Cài xong mới biết muốn dùng phần mềm này lập trình ladder cho biến tần thì cần phải có module. Mà em thì chưa thấy mấy cái module đó bao h. Mong bác chỉ giáo thêm
    Lập trình cho biến tần controltechniques bạn phải cần dùng module SM Application hay SM Application Life ( miễn phí khi mua biến tần ES.)

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

mong các pro giúp e

em đang làm đồ án về bài đỗ xe tự động, e muốn kiểm soat an ninh của bãi đỗ xe bằng thẻ từ, nhưng e chưa biết cách kết nối thẻ từ với plc, mong anh chị giúp e với, a chị có tài liệu nào liên quan thì gửi cho e với nhé, đây là mail của e: [email protected] . mong các anh chị giúp đỡ, e đang rất cần

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Chào bạn Dohung. bạn có thể share cho mình phần lập trình trên VB6 kết nối với biến tần qua modbus được không? đang tìm hiểu mà thấy hơi rối. thanks nhìu he

hongminhbv
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenvando Xem bài viết
    Chào bạn Dohung. bạn có thể share cho mình phần lập trình trên VB6 kết nối với biến tần qua modbus được không? đang tìm hiểu mà thấy hơi rối. thanks nhìu he
    - Phần cod đó bạn cần phải chờ một gian nữa để bác Hưng nhớ lại đã chắc cũng hơi lâu đó bạn
    Trong khi chờ đợi bạn nên tập trung và nghiên cứu về VBSuyt Pro dần đi lúc nào ok thì mới đọc và hiểu chương trình của bác Hưng cho được
    Chúc bạn sớm thành công

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Đánh dấu