Đăng Ký
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành viên cấp 3
    Đang ở
    HCMC
    Thanks
    0
    15 lượt trong 7 bài viết

plaftform của MITSUBISHI

các hãng tự động hóa lớn điều có cho mình một platform. cái này hiểu nôm na là cái nền hệ thống của họ. trên đó các thiết bị của hãng sẽ được liên kết lại với nhau theo chuẩn chung. dựa vào platform ta sẽ thấy được hệ thống tổng thể của hãng, mức độ tích hợp các thiết bị của hãng lại với nhau, mà ta tạm gọi đó là giải pháp tích hợp toàn diện.
    bất cứ hãng nào nếu bạn muốn tích hợp các thiết bị của hãng bạn cứ nhìn và platform sẽ có đầy đủ các cách mà các thiết bị đó liên kết với nhau như thế nào
    mình để mở câu chuyện này! bạn nào quan tâm thì đóng góp ý kiến nhé! ở đây có máy diển đàn con!mổi diển đàn là một hệ thống lớn của từng hãng. bạn thỏa sức mà đóng góp nhé!::

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    Vậy Platform là gì vậy nói rõ hơn được không nếu có ví dụ hay tài liệu thì tốt quá. Cám ơn bạn nhiều
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 3
    Thanks
    0
    11 lượt trong 8 bài viết
    bac hunter hay day nhung bac phai lam the nao cho moi nguoi tren dien dan cung hieu va tham khao nhe bac .

Thành viên cấp 3
    Thanks
    0
    11 lượt trong 8 bài viết
    nieu de tai nay phat trien viet nam minh co the link plc khac lai voi nhau . nhu plc schnaider va plc siemens de tai nay kha hay . co bac nao cao thu ve van de nay chua ?

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    HCMC
    Thanks
    0
    15 lượt trong 7 bài viết
    hiện tại thì việt link các plc của các hãng khác nhau với nhau là hoàn toàn có thể rồi bạn! các PLC của hảng khác nhau hoàn toàn có thể link lại với nhau nếu cùng chuẩn truyển thông. ý mình nói là protocol.
    còn nếu các plc khác nhau về chuẩn truyền thông bạn chỉ có thể liên kết theo kiểu giám sát mà thôi!
    bạn hãy phân biệt rỏ nhu cầu mình muốn nhé!
    Mr DANG MINH THANH
    Phone: 0906828514
    E-mail: Hidden Content
    Gmail: Hidden Content
    Website: Hidden Content
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Đánh dấu