Đăng Ký
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

GIAO TIẾP MUDBUS RTU 485 DB Với INVT

chào các bạn. mình hiện đang truyền thông FX3u-485DB với biến Tần INVT GD20 nhưng mình dùng lệnh RS và IVDR+IVCK rồi và làm theo tài liệu mà cũng không đc.đèn truyền thông RD và SD nhấp nháy nhưng tần số biến tần k hoạt động có bạn nào làm rồi có kinh nghiệm thì xin giúp mik với
    Lần sửa cuối bởi VŨ NGUYỄN, ngày 07-04-2018 lúc 07:19 PM.

Thành viên Mới
    Thanks
    14
    0 lượt trong 0 bài viết
    Tôi cũng đang làm về cái này. tôi dùng FX2N thông qua FX2N-485-DB truyền thông với biến tần E700. Câu lệnh chính tôi dùng là RS D100 K13D120 K3 và khai báo cấu trúc truyền thông theo thanh ghi D8120. Mọi người có thể giải thích giúp tôi câu lệnh này được ko ah: ASCI D330 D106 K4. Tôi đang không hiểu giá trị của D330 chuyển vào thành ghi D106 như thế nào. Xin cảm ơn

Thành viên cấp 2
    Đang ở
    Vui lòng để lại câu hỏi trên diễn đàn.
    Thanks
    5
    7 lượt trong 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi VŨ NGUYỄN Xem bài viết
    chào các bạn. mình hiện đang truyền thông FX3u-485DB với biến Tần INVT GD20 nhưng mình dùng lệnh RS và IVDR+IVCK rồi và làm theo tài liệu mà cũng không đc.đèn truyền thông RD và SD nhấp nháy nhưng tần số biến tần k hoạt động có bạn nào làm rồi có kinh nghiệm thì xin giúp mik với
    kiểm tra xem đã đúng địa chỉ truyền hay là chưa anh.
    Hội quán PLC Việt Nam " Nơi giao lưu offline và chia sẻ kỹ thuật" số 9, Tự Cường, Phường 4, Tân Bình, HCM

Nguyễn Danh Dự
    Email: Hidden Content

Đánh dấu