Đăng Ký
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành viên cấp 2
    Thanks
    2
    3 lượt trong 3 bài viết
    Dear Nhatduyatv,

Theo như Clip thì màn hình của bạn bị lỗi Eprom hư luôn rồi. Và OP3 hiện tại cũng đã hết sản xuất rồi. Giờ nó đổi sang Op73 nếu bạn có suorce cũ thì dùng Wincc Flexible làm lại chương trình mới. Còn không có thì phải đọc chương trình PLC rồi viết lại thôi.Chúc bạn thành công

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Chào các bạn,
    Mình mới mua một HMI KTP600 Basic PN, lúc đầu mình vẫn sử dụng tốt, cho thằng bạn mượn về dọc, không biết nó cấu hình làm sao mà bây giờ HMI của mình nó trắng trơn không khởi động được. Vậy bạn nào biết chỗ nào để reset lại HMI này không?
    Ps: Lúc trước khi mở nguồn lên là vào được màn hình để chỉnh cấu hình cho nó, bây giờ nó không khởi động được nữa thì là sao cấu hình được?
    Chờ câu trả lời của các cao thủ PLC....

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    Đã có Wincc Flexible 2008 SP4. Anh em nào cần thì inbox facebook: MrNine Doan

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi mrnineo2 Xem bài viết
    Đã có Wincc Flexible 2008 SP4. Anh em nào cần thì inbox facebook: MrNine Doan
    bản Wincc Flexible 2008 SP4 chỉ cài cho máy tính chạy tiếng trung quốc thôi , nếu ông nào rành tiếng trung quốc thì sử dụng được

Thành viên cấp 2
    Thanks
    2
    9 lượt trong 9 bài viết
    Dear all,
    Màn hình OP3 tương đối cũ nên rất ít người biết tới, bạn có thể tham khảo ở đây:
    https://www.automation.siemens.com/W...26&Language=en
    Mình nghĩ các màn hình không nên sửa đi sửa lại vì mai mốt lỡ hư cũng vậy theo mình nên viết lại thay bằng màn hình mới ví dụ: OP73 micro(s7200) và OP73( S7300/400)
    Hy vọng giúp được các bạn

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    cho minh co cai HMI MP277 key 10" tu nhien khong bam duoc cac phim.bon minh da backup roi retore roi nhung van khong duoc.dung winccflexible do ban goc xuong cung khong duoc mong cac pro giup do
    [email protected]

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu