Đăng Ký
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    0

Thư mời tham dự hội thảo tự động hóa ngày 14/12/2011

Kính gửi quý khách hàng
    Việc ứng dụng công nghệ vào các hoạt động điều khiển đang ngày càng được chú trọng và quan tâm nhằm mục đích mang lại nhiều lợi ích cho người sử dụng. Gia nhập vào thị trường Việt Nam từ khá lâu, hãng ADVANTECH đã trở thành đối tác lâu năm của TECHPRO và trở thành cái tên quen thuộc đối với các đơn vị sử dụng ứng dụng công nghệ tự động hóa.

Nhằm mang đến cho tất cả Quý khách hàng có cái nhìn sâu rộng hơn về thị trường cũng như sự phát triển của ngành tự động hóa, Công ty TECHPRO kết hợp cùng hãng ADVANTECH tổ chức buổi hội thảo với chuyên đề “Transforming Technologies into Intelligence”. Cụ thể chương trình sẽ được diễn ra tại:

- Địa điểm: Khách sạn Thanh Bình 2
    Số 15 Lý Thường Kiệt, P.7, Q.Tân Bình, TP HCM.
    - Thời gian: từ 8h30’’ – 14h30” ngày Thứ 4, 14 / 12 / 2011.

Đến với buổi hội thảo này Quý khách sẽ được các kỹ sư công nghệ của ADVANTECH và TECHPRO chia sẻ về thị trường, về sản phẩm, về những công nghệ mới nhất trong lĩnh vực tự động hóa. Hơn nữa, đây cũng là dịp để Quý khách có thể trực tiếp trao đổi và giao lưu với các chuyên gia hàng đầu về công nghệ.

Đặc biệt, buổi hội thảo còn có những phần quà rất hấp dẫn dành cho Quý khách hàng có những trao đổi đặc biệt và Quý khách nhận được những con số may mắn.
    Anh chị em nào quan tâm đến buổi hội thảo này có thế đăng kí theo link sau để nhận được giấy mời nhé:http://www.techpro.vn/techpro/eNews/...ber%202011.htm
    Lần sửa cuối bởi trongtanbk, ngày 12-01-2011 lúc 05:01 PM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    đăng kí sao vậy anh? có thể đăng kí ở đây được không vậy?

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    Bạn click vào link mình đã gửi rồi vào phần Register now ở phía dưới cùng nhé.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    Anh em nào quan tâm đến buổi hội thảo thì mail trực tiếp cho mình [email protected] hoặc PM yahoo mình ntt_ntt003306 mình sẽ gửi thư mời trực tiếp nhé . :D.

Đánh dấu