Đăng Ký
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Nội quy diễn đàn

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hianhian Xem bài viết
    Dù mới đăng ký và viết bài trên 4rum http://plcvietnam.com.vn/forum nhưng em thấy đội ngủ quản lý rất nhiệt tình và tự nhiên em cũng cảm thấy yêu thích và muốn viết bài hơn.
    Trong nội quy không nói nhưng em muốn hỏi chút cho nó rõ: vì ở 4rum mình có rất nhiều tài liệu hay nên một số thành viên ở diễn đàn khác, họ có xin tài khoản của bên 4rum mình để download tài liệu. Thực ra để lập tài khoản không khó, và viết bài cũng không khó nhưng chẳng biết vì sao họ xin, tk free mà, có tính phí đâu(nếu tính phí chắc em cũng không đk, :D). Vậy em đang suy nghĩ và muốn hỏi chút: em cho họ mượn tk được chứ (hình như hỏi câu hơi ngốc hay sao?)
    Tài khoản của bạn khi có người đăng nhập thì BQT xin nói là "BQT không thể biết ai xài nick bạn" Ví dụ có việc xảy ra sự cố mất nick vì lý do "cho bạn mượn nick và bạn đổi password" thì khi đó BQT sẽ không quan tâm vì bạn để người khác xài. Có trường hợp vi phạm nội quy cũng xử lý luôn thì khi đó không có lý do "bạn em mượn không biết quy định".

Tài khoản tạo không khó. Quá đơn giản chỉ là đăng ký rồi kích hoạt thì khó khăn gì mà phải mượn? Nick là đại diện cho bản thân vậy bạn đem bản thân cho người khác xem được không? Suy nghĩ thì thấy tại sao lại đi mượn đồ người khác hoài trong khi người ta có thể tạo?!

Còn không có cấm nhưng khi xảy ra sự việc đôi khi hối không kịp. Có những câu chuyện cười mà thật "Bạn nhờ chở đi lấy đồ, tới quán cafe bạn vào đâm người ta rồi đi ra bảo chở đi chơi chỗ khác vì chán rồi, bị bắt thì cả chủ xe và người kia đều có tội" ^^.

Tất nhiên nick không phải nghiêm trọng như thế nhưng nó mang tính chất, ý nghĩa tại sao mình đặt như thế? Vậy tại sao bạn lại đem cái chất riêng của bạn cho người ta. ^^. Còn lại bạn làm gì cũng tuỳ bạn.

Chúc bạn vui và phát triển với PLC Việt Nam.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

2. Bài viết của "tran_hieu0983" đã được cám ơn bởi các thành viên:

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    Tài khoản của bạn khi có người đăng nhập thì BQT xin nói là "BQT không thể biết ai xài nick bạn" Ví dụ có việc xảy ra sự cố mất nick vì lý do "cho bạn mượn nick và bạn đổi password" thì khi đó BQT sẽ không quan tâm vì bạn để người khác xài. Có trường hợp vi phạm nội quy cũng xử lý luôn thì khi đó không có lý do "bạn em mượn không biết quy định".

Tài khoản tạo không khó. Quá đơn giản chỉ là đăng ký rồi kích hoạt thì khó khăn gì mà phải mượn? Nick là đại diện cho bản thân vậy bạn đem bản thân cho người khác xem được không? Suy nghĩ thì thấy tại sao lại đi mượn đồ người khác hoài trong khi người ta có thể tạo?!

Còn không có cấm nhưng khi xảy ra sự việc đôi khi hối không kịp. Có những câu chuyện cười mà thật "Bạn nhờ chở đi lấy đồ, tới quán cafe bạn vào đâm người ta rồi đi ra bảo chở đi chơi chỗ khác vì chán rồi, bị bắt thì cả chủ xe và người kia đều có tội" ^^.

Tất nhiên nick không phải nghiêm trọng như thế nhưng nó mang tính chất, ý nghĩa tại sao mình đặt như thế? Vậy tại sao bạn lại đem cái chất riêng của bạn cho người ta. ^^. Còn lại bạn làm gì cũng tuỳ bạn.

Chúc bạn vui và phát triển với PLC Việt Nam.

Thanks bác! em xin học hỏi từ bác, cách trả lời rất đầy đủ và hay. Nếu nhìn và đọc lại vào câu hỏi thì quả là e có hỏi 1 câu nước đôi.
    Oook bác- chỉ cần thế thui ạ!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu