Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: Citect_Scada V7.2

Thành viên cấp 5
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    9
    13 lượt trong 13 bài viết
    Chào Loc

Link này down nhiều quá, bạn up dùm riêng link chỉ riêng phần 3. "Vijeo Citect V7.20 Runtime Only Client" thôi.

Thanks nha.

A, bạn đã thử cái này chưa?
    0983.398.372
    Hidden Content

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    mình đả down về hết luôn sao đâu thấy Vijeo Citect V7.20 Runtime Only Client đâu,chỉ thấy là runtime bình thường như citect 7.1 vậy

Thành viên cấp 5
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    9
    13 lượt trong 13 bài viết
    Các pác ơi;

Tui dùng Citect V7.2; khai báo Communication dùng Tags nội, sau có lúc thì chạy runtime ok, có lúc không? Không hiểu tại sao?

Có pác nào biết, giúp. Thanks

Đà ơi; lâu quá không thấy lên vậy! Có đăng ký áo chưa? Có gì sẽ gửi qua đường bưu điện.
    0983.398.372
    Hidden Content

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Tommy Xem bài viết
    Các pác ơi;

Tui dùng Citect V7.2; khai báo Communication dùng Tags nội, sau có lúc thì chạy runtime ok, có lúc không? Không hiểu tại sao?

Đà ơi; lâu quá không thấy lên vậy! Có đăng ký áo chưa? Có gì sẽ gửi qua đường bưu điện.
    cái này em chịu thua rồi ,tại gì em toàn kéo plc thật ra làm nên chưa bị lổi này

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Tommy Xem bài viết
    Các pác ơi;

cái này em chịu thua rồi ,tại gì em toàn kéo plc thật ra làm nên chưa bị lổi này

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    Vijeo Citect V7.20 Runtime Only Client cái này theo thông tin em biết mà vẩn chưa học hỏi dược em nghe anh CHUYÊN làm citect thì từ phiên bản 6.0 trở về sau này là ok hết . CÁI NÀY CẦN PHẢI HỌC HỎI ANH EM MỚI dƯỢC

Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Anh Đà và các bác cho mình hỏi,giao tiếp giữa Citect với CP1E thì dùng Driver nào vậy,mình làm đến bước chọn driver thì có 1 option,nhưng chọn cả 3 thì khi runtime đều không kết nối được.

"Gà Citect"

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    chọn mục Driver omron cp/cs/ và chọn cáp serial ,sau khi settup xong vào mục I/O Devices sửa lại protocol OMFINS3 THÀNH OMRON (cái này tại sao phải sửa như vậy mình cũng chưa biết ,với các loại plc omron mà kết nối qua cáp 232 phải sửa như vậy mới ok,còn làm theo là không kết nối dược )

Thành viên cấp 1
    Đang ở
    Phu Tho
    Thanks
    1
    Trích dẫn Gửi bởi daocongdabl Xem bài viết
    Như bạn nói thì dùng Citect Scada kết nối với PLC thực thì chạy thoải mái? Như vậy phần mềm Citect Scada trên trang chủ Schneider là đầy đủ, không cần KEY crack?

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    Trích dẫn Gửi bởi minoan Xem bài viết
    Như bạn nói thì dùng Citect Scada kết nối với PLC thực thì chạy thoải mái? Như vậy phần mềm Citect Scada trên trang chủ Schneider là đầy đủ, không cần KEY crack?
    trả nhẻ người ta viết phần mềm cho không không key thì chạy 15 phút và tắt mở lại là chạy tiếp cứ 15 phút thôi
    nếu có tiền mua key thì chạy quanh năm cũng không tắt luôn,còn tôi nghèo không có đủ tiền thì sử dụng crack thôi thay key vậy ,không biết có vấn đề gì không nhưng mấy năm sử dụng chưa thấy lổi gì cả

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu