Đăng Ký
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43

Chủ đề: RSLogix 5000 V16.00.00

Hybrid View

Thành viên cấp 6
    Thanks
    8
    79 lượt trong 61 bài viết
    Bỏ cái link winwar 4.65 3.51 cho anh em nào chưa có luôn (giống mình nè)
    http://www.mediafire.com/?jsz4u31aac5m7rn

Không cần đi bác sĩ

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    product key khong co ban oi.HELP

Thành viên cấp 1
    Thanks
    6
    12 lượt trong 8 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi loc_kdd Xem bài viết
    product key khong co ban oi.HELP
    Có hướng dẫn tiếng Việt và tiếng Nga, mong giúp được bạn, chúc bạn vui và thành công.
    http://www.mediafire.com/?mritu9bivbc7m2o
    Best regards,
    vodinhhinh

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    hình như file hướng dẫn trên là cho ver 16.0, mình íntall 16.3 nó khác hoàn toàn không biết crack sao luôn...
    sẵn đây cho mình hỏi luôn. Mình sài win7 64bit, bộ kit phần cứng đang sử dụng là compact L32E cornfirm cấu hình là ver 16. Mình íntall rs5000 ok....nhưng khi cài phần mô phỏng ver 16 lại không dược vì Win 7 đòi ver cao hơn. Vậy chương trình mình viết trong rs5000 ver16 rồi đem qua mô phỏng ở ver17,18 hay 19 gì đó được không...
    Xin chỉ giáo

Chúc cả nhà cuối tuần vui nha !!!

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuong.ld Xem bài viết
    hình như file hướng dẫn trên là cho ver 16.0, mình íntall 16.3 nó khác hoàn toàn không biết crack sao luôn...
    sẵn đây cho mình hỏi luôn. Mình sài win7 64bit, bộ kit phần cứng đang sử dụng là compact L32E cornfirm cấu hình là ver 16. Mình íntall rs5000 ok....nhưng khi cài phần mô phỏng ver 16 lại không dược vì Win 7 đòi ver cao hơn. Vậy chương trình mình viết trong rs5000 ver16 rồi đem qua mô phỏng ở ver17,18 hay 19 gì đó được không...
    Xin chỉ giáo

Chúc cả nhà cuối tuần vui nha !!!
    Bạn cài Version cao hơn rồi update firmware nó lên là được ( sử dụng với bộ kit L32E)
    còn muốn mô phỏng thì bạn cần cài máy tính cảo chạy win XP rồi cài bản V17 cho cả Emulator và RSLogix5000 v17 ,rồi tiến hành viết và mô phỏng bình thường .
    good luck.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cuongvcs Xem bài viết
    Bạn cài Version cao hơn rồi update firmware nó lên là được ( sử dụng với bộ kit L32E)
    còn muốn mô phỏng thì bạn cần cài máy tính cảo chạy win XP rồi cài bản V17 cho cả Emulator và RSLogix5000 v17 ,rồi tiến hành viết và mô phỏng bình thường .
    good luck.
    Hi Anh CuongVCS.
    Anh ơi firmware v.17 hay v.19 của thằng L32E lấy ở đâu anh...anh có thể hướng dẫn em update firmware L32E đang v.16 lên v19 được không anh.

Thanks anh nhiều,
    phuong.ld

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuong.ld Xem bài viết
    Hi Anh CuongVCS.
    Anh ơi firmware v.17 hay v.19 của thằng L32E lấy ở đâu anh...anh có thể hướng dẫn em update firmware L32E đang v.16 lên v19 được không anh.

Thanks anh nhiều,
    phuong.ld
    Dear Phuong.ld khi cài phần mềm bản v17 or v19 thì có có update sẵn firmware trong đấy, khi kết nối với compactlogix L32E thì nó sẽ báo mình update vì firmware củ bản mới không cho download xuống cpu, nên mình sẽ update firmware cho PLC.
    or Start>program>FLASH Programing tool>Controlflash bạn dùng thằng này update cũng được.
    Nhưng phải nhớ là up chương trình của PLC bằng bản củ trước khi update firmware
    chúc thành công.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cuongvcs Xem bài viết
    Dear Phuong.ld khi cài phần mềm bản v17 or v19 thì có có update sẵn firmware trong đấy, khi kết nối với compactlogix L32E thì nó sẽ báo mình update vì firmware củ bản mới không cho download xuống cpu, nên mình sẽ update firmware cho PLC.
    or Start>program>FLASH Programing tool>Controlflash bạn dùng thằng này update cũng được.
    Nhưng phải nhớ là up chương trình của PLC bằng bản củ trước khi update firmware
    chúc thành công.
    Em vẫn chưa hiểu lắm cái dòng màu xanh anh viết ???
    Con L32E đã có sẵn revision củ là v16, bây giờ em update lên revision v19 thì em có thể dùng RSlogix5000 via Ethernet/IP được không anh hay phải cofigure Drive serial cable (RS232 - DF1) =>rồi mới update Firmware được...
    mong anh chỉ thêm.

Thanks,
    phuong.ld

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Hi A Cường!!! Em install ver 16.3 và crack được trên Win7 32bit. Nhưng lại không crack được trên Win7 64bit.....Có ver nào crack được trên W7 64bit không anh....vì đa số bây giờ laptop đều cài W7 64bit cả.

Thanks anh nhiều.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu