Đăng Ký
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43

Chủ đề: RSLogix 5000 V16.00.00

Thành viên cấp 6
    Thanks
    8
    79 lượt trong 61 bài viết
    Bỏ cái link winwar 4.65 3.51 cho anh em nào chưa có luôn (giống mình nè)
    http://www.mediafire.com/?jsz4u31aac5m7rn

Không cần đi bác sĩ

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    product key khong co ban oi.HELP

Thành viên cấp 1
    Thanks
    6
    12 lượt trong 8 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi loc_kdd Xem bài viết
    product key khong co ban oi.HELP
    Có hướng dẫn tiếng Việt và tiếng Nga, mong giúp được bạn, chúc bạn vui và thành công.
    http://www.mediafire.com/?mritu9bivbc7m2o
    Best regards,
    vodinhhinh

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    hình như file hướng dẫn trên là cho ver 16.0, mình íntall 16.3 nó khác hoàn toàn không biết crack sao luôn...
    sẵn đây cho mình hỏi luôn. Mình sài win7 64bit, bộ kit phần cứng đang sử dụng là compact L32E cornfirm cấu hình là ver 16. Mình íntall rs5000 ok....nhưng khi cài phần mô phỏng ver 16 lại không dược vì Win 7 đòi ver cao hơn. Vậy chương trình mình viết trong rs5000 ver16 rồi đem qua mô phỏng ở ver17,18 hay 19 gì đó được không...
    Xin chỉ giáo

Chúc cả nhà cuối tuần vui nha !!!

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuong.ld Xem bài viết
    hình như file hướng dẫn trên là cho ver 16.0, mình íntall 16.3 nó khác hoàn toàn không biết crack sao luôn...
    sẵn đây cho mình hỏi luôn. Mình sài win7 64bit, bộ kit phần cứng đang sử dụng là compact L32E cornfirm cấu hình là ver 16. Mình íntall rs5000 ok....nhưng khi cài phần mô phỏng ver 16 lại không dược vì Win 7 đòi ver cao hơn. Vậy chương trình mình viết trong rs5000 ver16 rồi đem qua mô phỏng ở ver17,18 hay 19 gì đó được không...
    Xin chỉ giáo

Chúc cả nhà cuối tuần vui nha !!!
    Bạn cài Version cao hơn rồi update firmware nó lên là được ( sử dụng với bộ kit L32E)
    còn muốn mô phỏng thì bạn cần cài máy tính cảo chạy win XP rồi cài bản V17 cho cả Emulator và RSLogix5000 v17 ,rồi tiến hành viết và mô phỏng bình thường .
    good luck.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Hi A Cường!!! Em install ver 16.3 và crack được trên Win7 32bit. Nhưng lại không crack được trên Win7 64bit.....Có ver nào crack được trên W7 64bit không anh....vì đa số bây giờ laptop đều cài W7 64bit cả.

Thanks anh nhiều.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    7 lượt trong 5 bài viết
    chào A Cường cho em hỏi tí :em dùng win 7 32bit thì dùng phiên bản Emulator nào được anh.em cài bản V16,v17 đều không đươc.
    LÊ TUẤN

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    7 lượt trong 5 bài viết
    bạn có phần mềm RSLINX thì post lên luôn nhé
    LÊ TUẤN

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuong.ld Xem bài viết
    Hi A Cường!!! Em install ver 16.3 và crack được trên Win7 32bit. Nhưng lại không crack được trên Win7 64bit.....Có ver nào crack được trên W7 64bit không anh....vì đa số bây giờ laptop đều cài W7 64bit cả.

Thanks anh nhiều.
    chào bạn .
    Yêu cầu hệ thống để cài RSLogix5000 V19 bạn tham khảo nha :
    Software Requirements
    Operating system and service pack compatibility:
    • This version of RSLogix 5000 software has been tested on the following operating systems:
    • Microsoft Windows 7 Professional (64-bit) with any User Account Control (UAC) setting from ‘Never notify’ through ‘Always
    notify’
    • Microsoft Windows 7 Home Premium (64-bit) with any User Account Control (UAC) setting from ‘Never notify’ through ‘Always
    notify’
    • Microsoft Windows 7 Home Premium (32-bit) with User any User Account Control (UAC) setting from ‘Never notify’ through
    ‘Always notify’
    • Microsoft Windows Vista Business (32-bit) with Service Pack 2 and User Account Control (UAC) either turned off or turned on
    • Microsoft Windows XP Professional with Service Pack 3
    • Microsoft Windows Server 2008 Standard Edition with Service Pack 2
    • Microsoft Windows Server 2003 R2 Standard Edition with Service Pack 2
    • This version of RSLogix 5000 software is expected to operate correctly on all other editions and service packs of the following
    operating systems, but has not been tested:
    • Microsoft Windows 7
    • Microsoft Windows Vista
    • Microsoft Windows XP
    • Microsoft Windows Server 2008
    • Microsoft Windows Server 2003
    RSLogix 5000 software versions earlier than version 19 are not supported on Microsoft Windows 7 operating systems at this time
    and have not been tested on those operating systems.
    RSLogix 5000 software versions earlier than version 17 are not supported on Microsoft Windows Vista operating systems at this
    time and have not been tested on those operating systems. RSLogix 5000 software version 17 is only supported on a Microsoft
    Windows Vista operating system when User Account Control (UAC) is turned off.
    Running RSLogix 5000 software in conjunction with Fast-User Switching is not supported. Running RSLogix 5000 software in Safe
    mode is not supported. Running RSLogix 5000 software via Remote Desktop is not supported.
    The Chinese, Japanese, and Korean editions of RSLogix 5000 software are supported only on Microsoft Windows Vista, Microsoft
    Windows XP, and Microsoft Windows Server 2003 operating systems.
    RSLogix 5000 software also does not support Windows NT 3.51, Windows NT 3.50, Windows Me, Windows 98SE, Windows 98,
    Windows 95, or Windows 3.x operating systems. Starting with version 14, RSLogix 5000 software does not support Microsoft
    Windows NT Workstation version 4.0. Starting with version 18, RSLogix 5000 software does not support Microsoft Windows 2000
    operating system.
    ////////
    Hiện giờ Win 7 Crack khó lắm nên đa số chạy trên Win Xp ảo or XP mode của Win 7 mà thôi .
    còn phần mền thì bạn tham khảo tại đây ;
    http://plcvietnam.com.vn/showthread.php?t=1808
    chúc thành công.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối