Đăng Ký
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    HUHU!! mấy anh cho số điện thoại đi!! !!

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    http://www.4shared.com/zip/DcMZKEFu/..._v21__17_.html
    anh Minh !! em Nghia đây (01666374743)!!Em gửi anh file OPC của Omron V2. !! Em còn V1. nhưng không công dụng, nên không up !!
    Còn file Scada Mitshu nặng quá, em chưa up lên !!
    hic !! đồ án em đang bí ở OPC và CX-programer, còn từ OPC và Scada là ok !!
    Em nghiên cứu miết, mà không đc!! hic !!
    chúc anh sk a!!!

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi nghiasudu Xem bài viết
    http://www.4shared.com/zip/DcMZKEFu/..._v21__17_.html
    anh Minh !! em Nghia đây (01666374743)!!Em gửi anh file OPC của Omron V2. !! Em còn V1. nhưng không công dụng, nên không up !!
    Còn file Scada Mitshu nặng quá, em chưa up lên !!
    hic !! đồ án em đang bí ở OPC và CX-programer, còn từ OPC và Scada là ok !!
    Em nghiên cứu miết, mà không đc!! hic !!
    chúc anh sk a!!!
    upload lên mediafile đi nghĩa ơi anh xem anh ngâm cứu tiếp cho ,cái phần mềm này anh đang cần và đang muốn có để ngâm ,nhưng sao mà link nghĩa đưa mình down load chậm quá và không thành công

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    dạ!! Em có gửi file cho anh Minh = USB rồi !! hồi chiều mới uống cafe với anh ấy !! anh ấy nói để anh up file = mediafile lại !! Em gửi ảnh SCADA của Mitshu luôn!!!Hihi!! Anh xem và giúp em nhé !! thanks mấy anh nhiều lắm!!!Hic!! 1 mình em, nghiên cứu lâu rồi, cũng không xong, hic !!Bí thế mới chui vô nhờ mấy anh nè !! hihi!!! Khi anh online, cho em xin sdt luôn nha!!Thanks anh nhiu!!!

hongminhbv
    Guest
    Mình mới up ban Cx-sever OPC lên mediafire xong gửi link cho các bác cùng nghiên cứu luôn
    http://www.mediafire.com/?5az1nxn432d0s5l

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    em giải quyết 30% công việc kết nối rồi .Hic (3h30 sáng mới ra ). Có thể thu nhận đc giá trị của CPU 1 L về SCADA rồi ,nhưng còn lại 20% ( thuộc tính SCADA không kích hoạt mặc dù có giá trị từ CPU = 1), 50% (là truyền dữ liệu ngược lại từ SCADA qua CPU để điều khiển )
    Có gì, thứ 5 , em từ quê vô, lên Công ty anh Minh nha !! Em thanks anh hỗ trợ giúp em !! Hic !! Đồ án tốt nghiệp của em đó !!Hihi!!Khó quá!!

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    TB mấy anh, đã giải quyết 50% công việc(lúc 1h30 sáng) là ( truyền dữ liệu từ CPU CP1L sang SCADA của Mitshu rồi !! Có gì mình sẽ quay video lại cho anh em lấy đó làm mốc đi tiếp sẽ tiện lợi hơn khi nghiên cứu từ đầu !! Em thanks mấy anh đã nhận giúp đỡ em trong quá trình làm đồ án !! Mặc dù , quen với mấy anh không đc sớm, nhưng em cũng rất vui !! Có gì khó khăn, em sẽ nhờ sự giúp đỡ của mấy anh dài dài !!!
    Chúc mấy anh ngủ ngon nha!! Hihi!!

hongminhbv
    Guest
    Chúc mừng nghĩa nha cố gắng lên lúc nào song cho anh em học hỏi thêm luôn nha cần gì thì anh em cùng trao đổi tiếp
    đề tài của bạn hay đó gặp 2 phần mềm mới tinh và lại rất ít trợ giúp mà bạn đạt được như vậy là rất nhanh rồi
    Chúc bạn sớm thành công

hongminhbv
    Guest
    Chúc mừng nghĩa nha cố gắng lên lúc nào song cho anh em học hỏi thêm luôn nha cần gì thì anh em cùng trao đổi tiếp
    đề tài của bạn hay đó gặp 2 phần mềm mới tinh và lại rất ít trợ giúp mà bạn đạt được như vậy là rất nhanh rồi
    Chúc bạn sớm thành công

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Đánh dấu