Đăng Ký
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hongminhbv Xem bài viết
    Mình mới up ban Cx-sever OPC lên mediafire xong gửi link cho các bác cùng nghiên cứu luôn
    http://www.mediafire.com/?5az1nxn432d0s5l
    tiện đây mình thêm key vào luôn cho anh em tiện cài và sử dụng

CX_SERVER_OPC 2.1(17)
    key:0100-0020-0156-0250

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh Minh, nghien cứu tới đâu rồi? Em đang ở quê, nghiên cứu không đc, hic !!! Chắc khi vô, em lên chỗ anh đó. Có gì anh và anh Đà chỉ giúp em !!Chỉ còn 50% giai đoạn cuối mà trả CPU rồi, buồn quá. Cái trường cho mượn có 2 ngày, 3 đêm !! Hic!! Khi em lên, chép anh thư viện Symbol luôn !!Anh up SCADA ở trang nào vậy anh Minh???

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Xong!! Mọi chuyện xong hết rồi mấy anh.Hihi!! Khi nào anh em nào cần giúp cái dụ CX-Server OPC + SCADA của Mitshu + CPU CP1L thì ok nha!!Chúc mọi người làm việc tốt và thành công nha!!

hongminhbv
    Guest
    Chúc mừng bạn đã thành công
    Hôm náo qua sài gòn chỉ cho mình vài chiêu nha
    mấy hôm nay bận quá chưa làm được gì cả bùn thật
    Bực quá vụ này chuyển công tác luôn để có thời gian ngâm cứu nếu không thì già mất
    hi hi

Thành viên cấp 2
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    0
    11 lượt trong 10 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi nghiasudu Xem bài viết
    Xong!! Mọi chuyện xong hết rồi mấy anh.Hihi!! Khi nào anh em nào cần giúp cái dụ CX-Server OPC + SCADA của Mitshu + CPU CP1L thì ok nha!!Chúc mọi người làm việc tốt và thành công nha!!
    Mình thấy cái này mới cũng ít người biết. Bạn Nghĩa có lòng thì làm cái video chia sẽ với anh em học hỏi với. Cảm ơn nhiều.
    Nhận hướng dẫn ĐATN Điện Tự Động về PLC S7200, S7300, PLC Omron...,Mạng truyền thông CN, Biến tần các hãng...
    Bảo trì, sửa chữa máy móc, thiết bị Điện Công nghiệp...

Khu vực: TP Đà Nẵng, Quảng Nam.
    Phan Minh Hiếu.
    Electrical - Electronic Engineer
    C. 0979 435 350
    E. Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Cảm ơn Anh Daocongdabl nhiều nhé,em dang rất cần phần mềmnày dể làm đồ án tốt nghiệp, em đang có bản demo, ko có code,cài đặt nó cứ bị lỗi hoài, chúc Anh gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    hihi!! Ok, sẽ có 1 video về quá trình làm đồ án của mình. Mới hôm qua xuông nhà anh Minh nhậu 1 trận, hix!!!Giờ ảnh ra CAMPUCHIA rồi !! Hok biết về có quà gì cho anh em không nhỉ?? Hihi!! Để khi nào đến phần thiết lập lại kết nối, mình quay phim gửi qua cho máy anh tham khao!! Còn anh em nào muốn tìm video về S7-300 + WinCC giao tiếp thì alo mình, mình gửi cho!!hihi!!!

hongminhbv
    Guest
    Anh em thích quà gì mình mua luôn bên này mua suungs và pháo dễ lắm lại rẻ nữa
    đặc biệt là rượu tây xae xe ô tô
    Nghĩa nếu dảnh qua bên này nhậu cùng anh em cho vui
    Xin lỗi Spam một tí nhé một ngày đi xe về tán cùng anh em cho vui

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    hihi!! Anh về rồi à?? Chắc có rượu nhìu nhỉ ?? hihi!! Anh Minh, anh cài hết OPC chưa?? Anh cài vô đi. Nghiên cứu luôn SCADA Mitshu luôn đi !! hihi !!Em đang nghiên cứu nó nè. Nhưng 1 mình nghiên cứu lâu quá !! hic !! hihi!!

hongminhbv
    Guest
    Sang tuần mình chuyển công tác qua mới ( bảo trì sửa chữa máy công trình ) nên bận mất khoảng 2 tuần để làm quen môi trường mới và thiết bị sáu đó thì rảnh tay tha hồ nghiên cứu rồi
    vụ này phải cố gắng học thật tốt mới được có gì nghĩa giúp mình nha

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Đánh dấu