Đăng Ký
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

Cool Hội thảo Rockwell Automation ( Allen-Bradley)-Khách sạn Caravelle-Fullday 21-06-2012

Đầu tiên mình xin gửi lời chào đến tất cả anh chị em trong room PLC Allen-Bradley.
    Mình tên là Nam hiện đang làm việc tại công ty ESACO-nhà phân phối chính thức của Rockwell Automation tại Việt Nam (cái này thì bác cuongvcs biết rõ)
    Nhận ra trong diễn đàn này cũng có nhiều người quan tâm đến các thiết bị, phần mềm của Rockwell Automation nên mình xin phép được mời những ai quan tâm đến thiết bị Rockwell Automation tham gia vào buổi hội thảo sắp tới do bên mình tố chức vào ngày 21 tháng 6 năm 2012 tại khách sạn Caravelle.
    Đây là hoạt động tổ chức thường niên nhằm:
    1. Cập nhật nhứ̃ng sản phẩm, dịch vụ mới nhất cho người sử dụng.
    2. Người sử dụng được trực tiếp thao tác trên demo kit, computer các ứng dụng mới.
    3. Tiếp nhận, giải đáp thắc mắc của người sử dụng có liên quan đến thiết bị AB.
    và còn nhiều nữa..........
    Hội thảo diễn ra trong 1 ngày(sáng - chiều) có bao gồm tea break, luch và lucky draw cuối giờ.
    Mình thông báo trước để anh em sắp xếp tham gia.
    Anh em nào tham gia vui lòng email vào địa chỉ: [email protected] .
    Agenda + thư mời chính thức sẽ được gửi qua email hoặc địa chỉ của người tham gia.
    Trân trọng kính chào.

25-05-2012

Chào mọi người!
    Xin được gửi đến tất cả anh chị em thông tin chính thức của hội thảo.
    Bên dưới là link để download thư mời, Agenda, giải thích nội dung, ý nghĩa của từng chủ đề, room để các bác tham chiếu cái nào phù hợp với bản thân mình.
    Trên thư mời sẽ có 1 đường link để đăng ký tham gia.
    Lưu ý là ai thấy có thể sắp xếp thời gian tham gia được thì hãy đăng ký.
    Khi đăng ký nhớ sử dụng đúng thông tin cá nhân được yêu cầu vì việc này sẽ liên quan đến các vấn đề sau:
    1. Thông tin để làm Tag name cho từng người khi vào tham dự hội thảo. Vì chỉ những ai có tag name mới có thể đi lại trong khu vực diễn ra hội thảo và những khu vực quy định khác.
    2.Thông tin để lucky draw cuối giờ, tránh tình trạng thông tin cá nhân không khớp khi đối chiếu nhận giải. Mọi người đăng ký dưới dạng " Attendee" nhe.

http://register.exgenex.com/gcmregis...00204&Mode=GCM

http://www.mediafire.com/?kybdvhu96to7rd2

http://www.mediafire.com/?sysdyrts22egf53

http://www.mediafire.com/?22qa2gve8wha841
    Lần sửa cuối bởi khoanam, ngày 05-25-2012 lúc 04:46 PM. Lý do: update thong tin hoi thao (chinh thuc)

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    quận 12, TpHCM
    Thanks
    1
    6 lượt trong 6 bài viết
    hay, mình đang chuẩn bị làm cái dự án có PLC AB, đây là cơ hội mình biết về PLC AB.
    đăng ký tham gia như thế nào anh khoanam? có mẫu đăng ký không? cho mình xin 1 xuất.
    Công Tử Bụi :Hidden Content :

khanh my
    Guest
    có ở miền trung không anh khoanam ơi

hongminhbv
    Guest
    Cho mình đăng ký một chân nhé
    mình nghe mọi người bàn nhiều rồi song chưa có dịp làm việc với nó nên rất muốn tìm hiểu loại PLC này
    Cám ơn thông tin bổ ích này nha bác Nam

Thành viên cấp 4
    Thanks
    0
    49 lượt trong 35 bài viết
    Anh gửi mail cho nam rồi, nam cho cty anh 2 suất nhé , ko ăn trưa cũng được ^_^

Thành viên cấp 9
    Đang ở
    HCM.City
    Thanks
    28
    51 lượt trong 38 bài viết
    mình cũng đăng kí 3 suất vừa gửi mail cho bạn
    Lần sửa cuối bởi hiennguyen, ngày 05-16-2012 lúc 01:53 PM.
    Dao Coffee Factory, Laos P.D.R
    Hidden Content
    Hidden Content

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    3 lượt trong 3 bài viết
    Cho minh đăng ký một suất luôn nha! Minh đã gửi mail cho bạn rùi!

Thành viên cấp 3
    Thanks
    1
    26 lượt trong 18 bài viết
    Có được đăng kí nhiều người chỉ 1 mail không hay mạnh ai người đó đăng kí. thanks

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi CongTu.Bui Xem bài viết
    hay, mình đang chuẩn bị làm cái dự án có PLC AB, đây là cơ hội mình biết về PLC AB.
    đăng ký tham gia như thế nào anh khoanam? có mẫu đăng ký không? cho mình xin 1 xuất.
    Cám ơn các anh/chị đã quan tâm. Trước mắt em đã gửi được Agenda cho các anh Phước Hiền, Hữu Nam, Đức Hiếu, Nguyễn Pháp, Thanh Tuấn qua email [email protected] . Vì hiện tại thư mời + Agenda chính thức đang trong giai đoạn in ấn nên mình sẽ gửi sau. Có thể là sẽ có đường link để mọi người có thể đăng ký tham gia nhưng mình vẫn muốn gửi Agenda để mọi người sắp xếp thời gian tham gia. Ở đây mình không thấy có chỗ nào để post file đính kèm nên mọi người thông cảm nhe.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi minhlaminhmo Xem bài viết
    Có được đăng kí nhiều người chỉ 1 mail không hay mạnh ai người đó đăng kí. thanks
    Cũng đang trong giai đoạn chuẩn bị, sắp xếp. Mọi thông tin mới nhất sẽ được cập nhật cho mọi người.
    Nhưng mọi người nhớ là đã đăng ký thì nhớ sắp xếp đi nhe, vì tổ chức event ở KS Caravelle sẽ dựa vào số người đăng ký để sắp xếp chỗ, phòng ốc, thức ăn....nói chung là HY VỌNG được gặp mọi người.

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu