Đăng Ký
Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 126
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi dohung Xem bài viết
    Ohh,chương trình do bác viết mà,có file gốc đúng không ? Sao không reset 1 phát là lệ nhất.Rồi đổ chương trình xuống lại,thay pass hay bỏ pass đi.
    file gốc em có. em thử mấy phát clear RS rồi. Nó vẫn hiện ra cái ô khủng bố kia.Có cách nào không bác. Em bó tay rồi.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    Hứa đón nha. hihi
    Gửi vào mail [email protected] mình hỗ trợ cho. Ah nếu đãi mình một chầu cafe vậy thì để số tiền đó hỗ trợ PLC Việt Nam nha http://plcvietnam.com.vn/showthread....9437#post19437
    hi
    Em gửi vào mail của anh rùi. Em tình nghuyên đóng góp phát triển PLC VN 200K.

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi giahuy2503 Xem bài viết
    Em gửi vào mail của anh rùi. Em tình nghuyên đóng góp phát triển PLC VN 200K.
    Thank nhé nhưng nếu không giải quyết vấn đề của anh được thì mình không dám nhận cho PLC Việt nam. Mình chỉ xin làm xong nếu tìm được thì anh ủng hộ để tạo sân chơi vì mình không thể xoay kịp ^^. Mai vào mình test lại cho anh. Nếu có MMC thì dễ dàng hơn chứ còn có chương trình không thì cũng khá là khó khăn nhưng thử làm cái dù sao cũng thử test phương pháp mới. ^^
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Vậy bác làm kiểu này nha,lấy cái MMC cắm vô đầu đọc thẻ nhớ,cắm vô PC.Format nó 1 phát.Sau đó định dạng lại kiểu FAT32.Rồi download file anh vô thẻ lại.Sau đó download chuong trình PLC gốc vào.
    file gốc em có. em thử mấy phát clear RS rồi. Nó vẫn hiện ra cái ô khủng bố kia.Có cách nào không bác. Em bó tay rồi.

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    7 lượt trong 6 bài viết
    Vậy bác làm kiểu này nha,lấy cái MMC cắm vô đầu đọc thẻ nhớ,cắm vô PC.Format nó 1 phát.Sau đó định dạng lại kiểu FAT32.Rồi download file anh vô thẻ lại.Sau đó download chuong trình PLC gốc vào.
    Gửi bởi giahuy2503
    anh làm như zj có bị hư thẻ không anh hình như em nge nói là phải có phần mềm fm thì mới dc mư
    TÊN : VÕ VĂN AN
    HP: 0978856425
    Email: Hidden Content Hoặc Hidden Content

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    Hix. anh gửi mình file bằng tiếng China ah?! Chọn máy bằng ngôn ngữ tiếng hoa mất công lắm. Anh chỉnh lại project bằng English được không?
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 10
    Thanks
    17
    201 lượt trong 169 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    Hix. anh gửi mình file bằng tiếng China ah?! Chọn máy bằng ngôn ngữ tiếng hoa mất công lắm. Anh chỉnh lại project bằng English được không?
    Project do người Việt viết mà dùng ngôn ngữ China à.Lạ nhỉ/
    MUA BÁN-DỊCH VỤ-TRAINING
    Hidden Content

Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi kidsolo1412 Xem bài viết
    Project do người Việt viết mà dùng ngôn ngữ China à.Lạ nhỉ/
    Vâng. Cái lab của mình phải chơi China. chỗ mình toàn đồ china mà. siemens chi na, mitsu china, shc cũn chi na luôn.Mình không dùng china thì không thể kiểm tra sự cố trong sản xuất được.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi dohung Xem bài viết
    Bụp. Năm ngoái em dính một phát rồi. giờ em có cái MMC của Siemens cắm DT nghe Mp3 chất lượng lắm anh à.Hồi đó sau khi fomart FAT32 xong em cắm vào PLC định đổ phần mềm thì thấy đèn xanh đỏ nháy loạn xị ngậu. Đành mua cái mới, hu hu.

Thành viên cấp 4
    Thanks
    0
    49 lượt trong 35 bài viết
    ^_^ vào project bạn thấy có dấu ****** trong ô mật mã phải ko, vậy mật mã còn lưu trong project, có thể dùng phần mềm soi mật khẩu giống như cái kính lúp ấy, nó có thể soi mật khẩu được đó, còn không thì gửi luôn cho mình đi, mình thử xem sao ^_^
    [email protected]
    HỌC, HỌC NỮA, HỌC MÃI,HỌC HẾT LỚP BẢY THÌ NGHỈ
    Hidden Content

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu