Đăng Ký
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: giúp đỡ

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

giúp đỡ

ae lam giúp mình thiết kế mạch khí nén với nha.các van đều dùng tín hiệu điều khiển là khí nén.
    NHẤN CÔNG TẮC, PISTON CHẠY RA TỚI S2, SAU ĐÓ CHẠY VỀ S1, SAU MỘT KHOẢNG THỜI GIAN t THÌ PISTON MỚI TỰ ĐỘNG CHẠY RA S2 LẠI,CHU KỲ LẶP LẠI NHƯ VẬY.
    chú ý :- khi bật nguồn khí nén vào hệ thống,người ta có thể đi uống cafe rồi mới vào nhấn công tắc cho hệ thống chạy
    - yêu cầu trên khác với yêu cầu khi nhấn công tắc sau một thời gian t hệ thống mới chạy vì ở trên yêu cầu khi nhấn là chạy liền

Thành viên cấp 9
    Thanks
    45
    219 lượt trong 141 bài viết
    - Mình đã làm qua hệ thống thủy lực 4200 bar rồi, bạn cần gì thì alo, trao đổi nhé, tất cả yêu cầu của bạn đều giải quyết rất tốt trên PLC + HMI (giá thì chát = x10, linh động soft có report data, linh động thay đổi thông số thời gian, tủ điện gọn nhẹ). Cũng như yêu cầu trên thì làm trên các thiết bị rời rạc ráp lại như Timer , ro7le, nút bấm lĩnh kỉnh, (giá ok x7, không linh dộng thay đổi tất cả gì , vì là cứng)

========================
    [email protected]
    Tel: 090 68 22044

Thành viên cấp 9
    Thanks
    45
    219 lượt trong 141 bài viết
    - Mình đã làm qua hệ thống thủy lực 4200 bar rồi, bạn cần gì thì alo, trao đổi nhé, tất cả yêu cầu của bạn đều giải quyết rất tốt trên PLC + HMI (giá thì chát = x10, linh động soft có report data, linh động thay đổi thông số thời gian, tủ điện gọn nhẹ). Cũng như yêu cầu trên thì làm trên các thiết bị rời rạc ráp lại như Timer , ro7le, nút bấm lĩnh kỉnh, (giá ok x7, không linh dộng thay đổi tất cả gì , vì là cứng)

========================
    [email protected]
    Tel: 090 68 22044

Đánh dấu