Thân chào các bạn Thành Viên và Mod của Diễn dàn PLC Việt Nam

Trong thời gian qua khi tiếp nhận việc quản lý diễn dàn thì mình đã quan sát và thấy việc search - tìm kiếm bài viết của những bạn đã gửi bài nhờ hỗ trợ, hoặc mod tạo chủ đề mới thì mình thấy còn một thiếu sót vô cùng lớn đề các bạn thành viên tìm kiếm các bài viết trước đó.... Một khó khăn và dễ làm cho việc trùng bài viết --> không hay và dễ bị block acc hay cảnh cáo. Điều mà BQT cũng rất băn khoăn.

Cho nên thay mặt BQT, mình xin mạn phép viết bài này và gửi tới mọi người sau mỗi khi mở chủ đề mới thì gắn "tag" sau mỗi bài viết ( mất thêm vài ba giây của các bạn khi viết bài) sẽ giúp cho việc tìm kiếm bài viết trở nên dễ dàng hơn.

Gắn tag cho bài viết

Mong rằng các bạn thành viên mới, cũ cũng cần chú ý hơn đến việc giúp những thành viên khác trong việc tìm kiếm này. Và đặc biệt là các Mod cần chú ý thêm vấn đề gắn tag cho bài viết của mình hỗ trợ tìm kiếm, và nếu có thời gian mong các bạn Mod rà soát lại để gắn tag cho các bài viết hay, có ích mà chưa có tag.

Gắn một Tag đúng với chủ đề sẽ giúp hỗ trợ nâng cao tìm kiếm và hỗ trợ thêm thành viên.

Chân thành cám ơn tất cả mọi người.

Thay mặt BQT
Admin gửi vài lời tâm sự...