Đăng Ký
Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415
Kết quả 141 đến 145 của 145
    trtrungviet
    Thanks
    1
    5 lượt trong 5 bài viết
    sr anh/em, cứ ỷ lại là tụi cung cấp tên miền làm tốt nên không kiểm tra tụi nó. DNS1 của tụi nó thì qua nhà mới còn DNS 2 thì ko chịu qua (làm cho plcvietnam.com.vn cứ chạy qua chạy lại). đây là lỗi của bộ phận IT, xin nhận lỗi và khắc phục sớm
    Chung tay xây dựng PLC Việt Nam.
    ---
    1. Hidden Content
    2. Hidden Content
    3. Hidden Content

Thành viên cấp 3
    Thanks
    39
    88 lượt trong 50 bài viết
    Nếu vậy giờ xử lý sao Việt. Ko lẽ tình trạng này kéo dài . Nếu ko ổn thì anh sẽ đi nhưng coi có tiếp được không dù sao anh cũng để tới thứ 2

Thành viên cấp 3
    Thanks
    39
    Trích dẫn Gửi bởi TrTrungViet Xem bài viết
    sr anh/em, cứ ỷ lại là tụi cung cấp tên miền làm tốt nên không kiểm tra tụi nó. DNS1 của tụi nó thì qua nhà mới còn DNS 2 thì ko chịu qua (làm cho plcvietnam.com.vn cứ chạy qua chạy lại). đây là lỗi của bộ phận IT, xin nhận lỗi và khắc phục sớm
    Về nhà rồi mọi người ơi . Ah tốc độ nhanh đó nha Việt. Trước gửi mail cả tiếng đó giờ có 10 phút là xong. ^^. Thank mọi anh em nhé. Tuần sau qua nhậu tiếp ko đi cần thơ nữa @.@

Thành viên cấp 3
    Thanks
    39

Exclamation Tạo chủ đề Quảng cáo tại mục : Rao Vặt Tự Động Hoá

Quy định bổ sung và bắt buộc để có thể khởi tạo chủ đề Quảng cáo tại mục:Rao Vặt Tự Động Hoá thì thành viên đó phải là thành viên cấp 2 (có 50 bài viết hoặc chủ đề về kỹ thuật tại các mục về kỹ thuật) để nhằm tránh một số member chỉ vào với mục đích: Quăng rác quảng cáo rồi không bao giờ quay lại hoặc có đóng góp gì cho diễn dàn cả.

Còn Mục: Quảng cáo dành cho nhà tài trợ - đối tác sẽ được quy định tại: http://plcvietnam.com.vn/forum/showt...%E1%BB%87t-Nam

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết

Thông báo bảo trì PLC Việt Nam - lý do bị Hack

Thân chào mọi thành viên diễn dàn PLC Việt Nam

Mình thay mặt cho BQT và đội ngũ kỹ thuật chính thức thông báo với thành viên PLC Việt Nam ngừng bảo trì trong vòng 48 tiếng để setup lại toàn bộ VPS.

Trong gần 2 năm qua từ khi thành lập diễn dàn PLC Việt Nam thì BQT nhận được khá nhiều spam mail, các IP nước ngoài mang virus vào diễn dàn, tuy nhiên đội ngũ kỹ thuật IT đều tiêu diệt và ngăn chặn kịp thời. Tuy nhiên hiện nay đội ngũ Admin IT chính thức thông báo với mình là VPS đã bị hack chính thức và mất quyền kiểm soát VPS chỉ còn lại quyền truy cập admin với source VBB.

Để đảm bảo và an toàn BQT chính thức thông báo diễn dàn PLC bị hack và ngưng hoạt động trong vòng 48 giờ để sửa chữa và nhờ bảo mật an ninh từ nhà cung cấp mạng giúp đỡ và giải quyết vấn đề cùng đội ngũ IT của diễn dàn. Đây là cú đánh khá mạnh đến với BQT khi phải thông báo đến mọi thành viên.

Cám ơn tất cả các bạn ủng hộ PLC Việt Nam và hy vọng sẽ nhanh chóng khắc phục để tiếp tục quay trở lại chia sẻ cùng các bạn yêu và ham thích kỹ thuật.

Thời gian bảo trì bắt đầu từ 9h ngày 05.11.2011.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu