Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: Citect với PLC Omron

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    nhân đây cho mình hỏi HƯNG có bản Kepserver 5.0 không cho mình xin với ,máy mình chỉ có bản 4.5 hà

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh daocongdabl ơi anh có thể gửi em 1 bài làm mẫu được không anh em mới nghien cứu chưa biết gì hết

Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi daocongdabl Xem bài viết
    nhân đây cho mình hỏi HƯNG có bản Kepserver 5.0 không cho mình xin với ,máy mình chỉ có bản 4.5 hà
    Em chỉ có kepserver v5.0 nhưng chưa có crack,chỉ chạy 2h rồi tắt chạy lạnh anh,nếu anh cần thì em up lên.

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh ơi sao em tìm phần mềm fins gataway runtime 2003 omron ko thấy.em sử dụng cx-one 4.2 lập trình mô phỏng cho omron cp1e để mô phỏng .anh chỉ rõ hơn cho em được không anh.mà em sử dụng phần mềm vijeo citect được không anh.mong anh

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh ơi sao em tìm phần mềm fins gataway runtime 2003 omron không thấy.em sử dụng cx-one 4.2 lập trình mô phỏng cho omron cp1e để mô phỏng .anh chỉ rõ hơn cho em được không anh.mà em sử dụng phần mềm vijeo citect được không anh.mong anh daocongdabl giup em với. em khai báo sao mà khi lên citect toàn hiện số "0" anh à.với lại cp1e có kết nối usb à anh .?

Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Hình như em là cái cậu ở quận 6 phải không ? Anh đã xử lí được.Nếu em còn thức đó thì pm anh nha.

Trích dẫn Gửi bởi luffytran Xem bài viết
    anh ơi sao em tìm phần mềm fins gataway runtime 2003 omron không thấy.em sử dụng cx-one 4.2 lập trình mô phỏng cho omron cp1e để mô phỏng .anh chỉ rõ hơn cho em được không anh.mà em sử dụng phần mềm vijeo citect được không anh.mong anh daocongdabl giup em với. em khai báo sao mà khi lên citect toàn hiện số "0" anh à.với lại cp1e có kết nối usb à anh .?

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    đúng rồi anh.hôm qua 12h30 em mới ngủ mà.em tưởng không có ai vào.vậy nhờ anh chỉ em với

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu