Đăng Ký
Kết quả 1 đến 10 của 10
    hoangduonghd
    Guest

Unhappy Print chương trình CX sang Word

em có 1 chương viết dạng LAD ở CX- programmer bây giờ em muốn cop toàn bộ chương trình sang file word em phải làm ntn?

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    chụp lại thành file ảnh rồi dán lại vào word là cái đơn giản nhất mà ai cũng biết.
    Còn không bạn coi trong mục File/Printf rồi chọn kiểu mà Print ra PDF hay Word rồi in ra.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hoangduonghd Xem bài viết
    em có 1 chương viết dạng LAD ở CX- programmer bây giờ em muốn cop toàn bộ chương trình sang file word em phải làm ntn?
    cái tên của bạn nhìn " mắc ghét" tui cũng rất thất vọng không biết bạn đi làm hay đi học tới thế nào mà giờ đặt cái tên mình thiếu thiện cảm và chẳng có nội dung gì hết. Không chỉ trích nhưng nhìn vào nói thật lòng tôi không muốn Comment nên tôi xin phép sửa lại cái tên của bạn.
    Có gì khó chịu mong bạn bỏ qua và lần sau đặt tên thì chú ý ai đọc? và tên bài viết phải nói lên cái gì " ai giúp tôi với". bạn đặt cũng nên cân nhắc.

Nhắc nhở lần 1: Nội quy cấp độ cảnh cáo lần cuối trước khi đưa vào block acc.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

hoangduonghd
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    cái tên của bạn nhìn " mắc ghét" tui cũng rất thất vọng không biết bạn đi làm hay đi học tới thế nào mà giờ đặt cái tên mình thiếu thiện cảm và chẳng có nội dung gì hết. Không chỉ trích nhưng nhìn vào nói thật lòng tôi không muốn Comment nên tôi xin phép sửa lại cái tên của bạn.
    Có gì khó chịu mong bạn bỏ qua và lần sau đặt tên thì chú ý ai đọc? và tên bài viết phải nói lên cái gì " ai giúp tôi với". bạn đặt cũng nên cân nhắc.

Nhắc nhở lần 1: Nội quy cấp độ cảnh cáo lần cuối trước khi đưa vào block acc.
    - Như anh đã trả lời cách chụp màn hình rồi lưu sang file Word thì ai cũng biết em muốn hỏi là làm cách nào mình có thể cop hết toàn bộ chương trình 1 lần vì nó dài.Mình chụp nhiều lần và chỉnh sửa sẽ mất công
    - ko phải là ngang bướng cãi chầy nhưng anh bảo là cái tiêu đề không có nộ dung gì thì em ko đồng ý em mới tham gia diễn đàn cách hành văn còn yếu kém.Không biết thì phải hỏi có những thứ với mình là khó còn đối với người hỏi họ có thể cho là ngớ ngẩn.Anh nói là ko chỉ trích nhưng cách nói của anh thật sự làm cho em như vừa bị ăn tát và sẽ rất khó khăn khi muốn hỏi về 1 vấn đề nào khác.Dù sao cũng cảm ơn anh vì những góp ý trên.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Thủ Đức - Tp HCM
    Thanks
    19
    15 lượt trong 7 bài viết
    Bạn vào File --> Print --> Trong cửa sổ Target Print Rung, bạn chọn All Rung, Ok--> Trong cửa sổ Print, bạn cho loại máy in, có 2 loại là FaxMicrosoft XPS Documents Writer. Bạn chọn 1 trong 2. Máy tính của bạn hỗ trợ sẵn loại 2. Vậy bạn chọn loại 2. Rồi Ok. Đặt tên, Save.
    Sau khi làm xong các bước này, bạn được 1 file *XPS. Mở nó lên giống như file ảnh.

P/s: Bạn đừng giận nha, cách anh Hiếu trả lời bạn đó. Đây là lần nhắc nhở thứ N rồi nên anh ấy hơi bực thôi. Vả lại, bạn nên học cách tạo 1 topic như thế nào cho đúng. Nếu bạn tạo làm sai, Admin hay Mod có thể xóa hẳn luôn. Anh ấy đã giúp bạn sửa lại, rồi trả lời bài của bạn luôn. Hii. Vui vẻ nha.
    Lần sửa cuối bởi thinhbi, ngày 05-25-2011 lúc 10:19 AM.
    SỐNG LÀ ĐỘNG NHƯNG LÒNG LUÔN BẤT ĐỘNG
    SỐNG LÀ THƯƠNG MÀ LÒNG CHẲNG VẤN VƯƠNG

hoangduonghd
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thinhbi Xem bài viết
    Bạn vào File --> Print --> Trong cửa sổ Target Print Rung, bạn chọn All Rung, Ok--> Trong cửa sổ Print, bạn cho loại máy in, có 2 loại là FaxMicrosoft XPS Documents Writer. Bạn chọn 1 trong 2. Máy tính của bạn hỗ trợ sẵn loại 2. Vậy bạn chọn loại 2. Rồi Ok. Đặt tên, Save.
    Sau khi làm xong các bước này, bạn được 1 file *XPS. Mở nó lên giống như file ảnh.

P/s: Bạn đừng giận nha, cách anh Hiếu trả lời bạn đó. Đây là lần nhắc nhở thứ N rồi nên anh ấy hơi bực thôi. Vả lại, bạn nên học cách tạo 1 topic như thế nào cho đúng. Nếu bạn tạo làm sai, Admin hay Mod có thể xóa hẳn luôn. Anh ấy đã giúp bạn sửa lại, rồi trả lời bài của bạn luôn. Hii. Vui vẻ nha.
    -cảm ơn bạn!Nhà mình chưa có đk mua máy in:D.Ra quán đương nhiên họ ko có CX.Mình chỉ muốn hỏi có cách nào ngoài dùng paint chụp nhiều lần mà vẫn có 1 file word đầy đủ.Mình đã chụp và ghép với nhau thành hình liên tục rồi.
    -ý sau của bạn mình ko có gì nói thêm mỗi người có 1 cách xử xự khác nhau nếu mình cho là đúng

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Thủ Đức - Tp HCM
    Thanks
    19
    15 lượt trong 7 bài viết
    -cảm ơn bạn!Nhà mình chưa có đk mua máy in:D.Ra quán đương nhiên họ ko có CX.Mình chỉ muốn hỏi có cách nào ngoài dùng paint chụp nhiều lần mà vẫn có 1 file word đầy đủ.Mình đã chụp và ghép với nhau thành hình liên tục rồi.
    Bạn chưa làm thử theo cách của mình. Làm sao biết là không được? Máy của mình cũng đâu có máy in. Vẫn xuất file ra bình thường.
    Có lẽ bạn cho là mình hiểu về việc này hơn là mình nói rồi.

hoangduonghd
    Guest
    mình đã làm như bạn nói.Đây đúng là kết quả mình mong đợi .1 lần nữa cảm ơn bạn

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Thủ Đức - Tp HCM
    Thanks
    19
    15 lượt trong 7 bài viết
    uhm, lần sau bạn đừng nên quá hấp tấp như vậy. Kiến thức thì mênh mông mà. Đâu phải những thứ bạn cho là quen thuộc thì bạn đều biết, hiểu hết được đâu.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    quận 12, TpHCM
    Thanks
    1
    6 lượt trong 6 bài viết
    nếu thanks thì nhấn vào nút "Thanks" để ủng hộ bạn ý chứ.
    Công Tử Bụi :Hidden Content :

Đánh dấu