Đăng Ký
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết

Điểm khác và giống nhau Phần mềm RSLogix5 - RSLogix500 - RSLogic5000

Chào mọi người tình hình là mình đã cài được phần mềm RSlogix500 lên rồi nhưng tình hình là hình như điền key chưa đúng lên giờ mỗi lần chạy thì nó lại hiện bảng thông báo :-??

Xin hỏi mọi người cách điên key crack hoặc ai có licensce cho mình xin để dùng trong mục đích nghiên cứu và tìm hiểu .

Đồng thời mọi người cho mình hỏi thếm về sự giống nhau và khác nhau giữa các phần mềm RSLogix5 - RSLogix500 - RSLogic5000.

Nếu mình cài RSlogix500 thì có cần cài thêm các phần mềm kia không? Dòng sản phẩm nào xài với các phần mềm trên .

Và nếu mình chọn dòng PLC tương ứng vơi S7-300 của Siemens thì nên cài cái nào

Bắt đầu nghiên cứu nhưng phần tài liệu ông bạn copy cho chưa biết cách khám phá. Lúc khác hẹn lại nói chuyện nhờ chuyển giao công nghệ rồi nghiên cứu sẽ chia sẻ với anh em sau .

Xin cam ơn
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    Chào mọi người tình hình là mình đã cài được phần mềm RSlogix500 lên rồi nhưng tình hình là hình như điền key chưa đúng lên giờ mỗi lần chạy thì nó lại hiện bảng thông báo :-??

Xin hỏi mọi người cách điên key crack hoặc ai có licensce cho mình xin để dùng trong mục đích nghiên cứu và tìm hiểu .

Đồng thời mọi người cho mình hỏi thếm về sự giống nhau và khác nhau giữa các phần mềm RSLogix5 - RSLogix500 - RSLogic5000.

Nếu mình cài RSlogix500 thì có cần cài thêm các phần mềm kia không? Dòng sản phẩm nào xài với các phần mềm trên .

Và nếu mình chọn dòng PLC tương ứng vơi S7-300 của Siemens thì nên cài cái nào

Bắt đầu nghiên cứu nhưng phần tài liệu ông bạn copy cho chưa biết cách khám phá. Lúc khác hẹn lại nói chuyện nhờ chuyển giao công nghệ rồi nghiên cứu sẽ chia sẻ với anh em sau .

Xin cam ơn
    Dear Hiếu .
    Cái này là do hiếu chưa move key active vào đó ,move key vào >chạy lần nửa nó sẽ báo thành công >chạy tiếp lần nửa thì hết lỗi này .
    Các phần mếm này viết cho các dòng PLC khác nhau ,PLC5 ,SLC500 & Micrologix, Logix5000 ,và sẽ có những lệnh cấp cao khác mà dòng cũ or dòng nhỏ không có,
    Nếu muốn kết nối với PLC thật thì Hiếu phải cài thêm RSLinx nửa thì mới kết nối được.
    Nếu hiếu chọn S7-300 thì nên cài RSLogix5 là OK .
    Good luck
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu