Đăng Ký
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

Cáp cho thiết bị điều khiển phân tán ET 200R

Hi các bác. Hiện tại em đang tìm hiểu về con ET 200R này,em tìm mãi mà không thấy nguồn cấp cho thiết bị này ở đâu và cáp Profibus để nối với PLC cũng rất lạ, có tới 17 chân. Hix. Đọc tài liệu của Siemens thì thấy trong cáp Profibus có 2 chân nối tới nguồn 24V, vậy có phải nguồn cấp cho con ET 200R này được dùng chung với nguồn của PLC không. (Em hiện tại đang ngoài HN, mua thiết bị này của Tecotec, thiết bị này thì có rồi nhưng khổ nỗi chưa có cáp để kết nối, bên Tecotec họ cũng bảo đang kiểm cáp này, hixxx.) Không biết có bác nào làm về con này rồi thì chỉ .
    Em xin cám ơn các bác.
    Link ET 200R:
    Lần sửa cuối bởi siemens, ngày 10-16-2012 lúc 06:18 PM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Hic, có lẽ vấn đề e hỏi các pác chưa ai làm nên chờ mãi ko có thông tin trả lời. Trường hợp không có cáp kết nối thì pác nào có thể chỉ e cách "chế cáp" để con ET200R này hoạt động được không các pác

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Luồng thảo luận này có vẻ không được mọi người hào hứng cho lắm. Hỏi tới hỏi lui không ai giúp thì đành làm liều vậy. Cuối cùng e cũng kết nối thành công chú ET200R này. nếu bác nào có vấn đề gì với ET200 thì cùng vào thảo luận nhé.trong khả năng của mình, nếu biết gì e sẽ có gắng reply

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    bạn co nick hay email j ko de minh trao doi voi ban thanks ban

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    ok! Rất vui nếu được làm quen và học hỏi kinh nghiệm từ bạn. Bạn có thể liên lạc vs mình qua địa chỉ mail: [email protected]

Đánh dấu