Đăng Ký
Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 73 của 73

Chủ đề: Factory Talk View

Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh Cường cho em hỏi a: để liên kết code vba cho cac form lai voi nhau thì phải dùng lệnh gì a em vướng cả tuân nay không tài nào làm dc, " em tạo ra 5 form mà em viet code tạo dòng chảy ở mỗi form mà chỉ cho chạy dc mỗi form chính khi chạy chương trình runtime còn các form khac khong chay dc chương trinh vba, tại sao hả anh Cường

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dinhnv.sts Xem bài viết
    anh Cường cho em hỏi a: để liên kết code vba cho cac form lai voi nhau thì phải dùng lệnh gì a em vướng cả tuân nay không tài nào làm dc, " em tạo ra 5 form mà em viet code tạo dòng chảy ở mỗi form mà chỉ cho chạy dc mỗi form chính khi chạy chương trình runtime còn các form khac khong chay dc chương trinh vba, tại sao hả anh Cường
    Nếu muốn các form chạy thì liên kết chúng bằng các button go to form or go back và set nhãn cho nó ,và test ở chế độ runtime test , vào application> run test application.
    Good luck
    PS. mình chưa viết code VB cho Factory talk bao giờ.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 1
    Thanks
    4
    0 lượt trong 0 bài viết
    Anh Cường cho em hỏi cách tạo một Historical Trend trong FT với ạ, Trong Trend thì em chỉ dùng được Tag(live Data) thôi, còn khi chọn Poll Historical Data thì nó không hiển thị được Trend, em đã add Tag cần Trend vào trong Data log rồi

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678

Đánh dấu