Đăng Ký
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 54 của 54
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    7
    2 lượt trong 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dienkhung Xem bài viết
    Gặp khách hàng lơ ngơ thì không giao, gặp khách hàng kỳ cựu, không giao nó ..éo thanh toán hợp đồng cho mà treo niêu à. Phai học tui tàu kia, giao thoai mái, chỉ có hiều không có tao mày làm không được.
    tàu nào mà giao anh.sơ đồ còn thiếu,xí xí xồ với nhau,nó biết tiếng anh mà không chịu nói.vậy có tức không

Thành viên cấp 1
    Thanks
    7
    2 lượt trong 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi kidsolo1412 Xem bài viết
    Có kiếm người viết chương trình gốc xin suorce,nếu không tự tin thì đừng làm,nếu làm thì đừng nghĩ đến sự cố vì nếu mất chương trình thì mình bán nhà chắc cũng không đền nổi cái chương trình cho người ta đâu
    .Việt Nam code dạo 1 chương trình trung bình giá tầm 30-60tr tùy hệ thống.Nước ngoài thì không biết giá nó như thế nào.
    xin sao được hả anh,cách biệt ngôn ngữ toàn chém tiếng tàu không sao mà xin,
    Các anh toàn kêu phải tự tìm hiểu,nhưng khi hỏi lại vì lý do này lý do kia.
    Tìm hiểu ở đâu,tụi em lên google gõ PLC thì nó hiện ra cái trang PLCVietnam chuyên về plc tụi em không vào hỏi thì đi đâu nữa.Vậy theo mấy anh như vậy có tính là tìm tòi học hỏi không.Theo anh thế nào là tự tìm hiểu.Tất nhiên nghe các anh nói về độ nguy hiểm khi mò mẫm kiểu đó thì em lại càng phải hỏi (muốn biết phải hỏi mà).Khi máy tốt thì chẳng sao,khi đổ bịnh thì mò mẫm chả có chỗ nào bấu víu.Với lại đọc mấy cái chương trình nho nhỏ mà mình hiểu thấy thích lắm,nhiều cách giải thuật hay mà mình không được học.đâu phải ai cũng thiên tài tự nghĩ ra hết đâu.

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Ho Chi Minh Vietnam Now
    Thanks
    4
    61 lượt trong 46 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi ngocvinh056 Xem bài viết
    tàu nào mà giao anh.sơ đồ còn thiếu,xí xí xồ với nhau,nó biết tiếng anh mà không chịu nói.vậy có tức không
    Thì đó mới là tàu khựa, vậy nó mới ăn tiền chớ. Mình biết có vài nhà máy ở việt nam mua công ghệ tụi tàu rẻ như cho nhưng giờ hư chỉ có gọi tụi nó hặc là dỡ nhà máy đi làm lại. Hic. Nó giao thoải mái đó chớ, nhưng bản vẽ cũng chẳng đúng, code đọc cái được cái không, và có thể nói là bẫy lỗi hàng ngàn điểm. Của naod tiền nấy thôi.

hongminhbv
    Guest
    với những máy pức tạp thì mình không nói chứ cái nào có thể nên tự viết lại là ok nhất
    Tàu viết có cái hay của họ còn mình viết dễ kiểm soát hơn nhiều

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Đánh dấu