Đăng Ký
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 77
    Thành viên cấp 5
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    9
    13 lượt trong 13 bài viết
    Còn congda đâu rồi. Đăng ký chưa vậy ta.

Đến đó, ăn thì nhiều chứ nhậu bao nhiêu. Ai xỉn thì không cần phải trả tiền, vì xỉn rồi thấy đường đâu mà trả.
    0983.398.372
    Hidden Content

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    3 lượt trong 2 bài viết
    Ông nào mà lại lấy nick của tui đăng ký nhỉ???
    Tui ở Hà nội, muốn tham gia lém nhưng không được.

Trích dẫn Gửi bởi hlv_trinh Xem bài viết
    [you] đăng ký đi nhé :D

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    OK ,Đăng ký rùi mà ,hẹn gặp mọi người tại Sakurasaku ,
    Happy New Year 2013.
    Nhìn thấy thiệp mời cũng được nhỉ.
    Regards.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 3
    Thanks
    7
    11 lượt trong 6 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi ncrazy Xem bài viết
    ^_^ hi hi, đến đó chỉ đọ nhau về tửu lượng thôi, có đọ về kiến thức đâu, tửu lượng là bẩm sinh đã có rồi, chưa biết ai hơn ai đâu
    ý chết bác nói thế làm đàn em sợ, sv còn ngoan lắm bác ah vẫn phải ăn lương mamapapa hàng tháng nên đã dám tập tành nhậu nhẹt gì đâu mà dám đọ tửu lượng. Cái nè nghe nói là bẩm sinh rồi thì uống không biết say còn nếu mà luyện tập thì đạt được đẳng cấp rồi thì say rồi lại uống tiếp được. Em 4 chai là lên đường rồi nên cũng hơi ngại tj.hjj

Thành viên cấp 3
    Thanks
    7
    11 lượt trong 6 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi aubaoquoc Xem bài viết
    - Không sao cả, đừng lo lắng mấy cái vụ phải có số má trong giang hồ miễn sao có lòng nhớ mang theo tiền góp vào ăn nhậu cho vui cuối năm.
    - Chứ Tui là "thợ Ống Nước" đây, cũng ham hố theo "thợ Điện" giao lưu nè . Chả biết gì về PLC hết
    bữa ni là 03/01/2013 rùi đâu có zui cuối năm được nữa nhỉ bác.hj mà em hỏi khí không phải dự tính phải cần nhiêu money trên/ đầu lâu ấy nhỉ.? mà giống như đám cưới vậy cứ dự tính trước mồi là không thay đổi => thấy mặt thu tiền. Bia thì tính xêm xêm sau đó nếu uống thêm thì tính. vậy là nắm đằng chuôi, mà cũng tránh được trường hợp nhậu rồi cuối buổi mà đi thu tiền giống tụi sv em thì nó hơi kì. Nếu bác nào đã là chủ xị thì phải chuẩn bị về "bài vở" tí để tất cả anh em nếu có tham gia sẽ thấy zui. chúc các bác ăn nhậu zui zẻ

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    [you] đăng ký đi nhé :d
    thành thật hẹn các bạn dịp khác vậy ,hiện nay mình bận 1 dự án nên không cùng các bạn dự được
    mong hẹn các bạn và ban quản trị diển đàn vào 1 dịp khác không say không về

Thành viên cấp 4
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    60
    217 lượt trong 104 bài viết
    Chắc chắn em sẽ đi mà :D
    Còn cái thư mời tại em quen tay đánh luôn chữ g không để ý thành thật xin lỗi mọi người ^^

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi newbie Xem bài viết
    bữa ni là 03/01/2013 rùi đâu có zui cuối năm được nữa nhỉ bác.hj mà em hỏi khí không phải dự tính phải cần nhiêu money trên/ đầu lâu ấy nhỉ.? mà giống như đám cưới vậy cứ dự tính trước mồi là không thay đổi => thấy mặt thu tiền. Bia thì tính xêm xêm sau đó nếu uống thêm thì tính. vậy là nắm đằng chuôi, mà cũng tránh được trường hợp nhậu rồi cuối buổi mà đi thu tiền giống tụi sv em thì nó hơi kì. Nếu bác nào đã là chủ xị thì phải chuẩn bị về "bài vở" tí để tất cả anh em nếu có tham gia sẽ thấy zui. chúc các bác ăn nhậu zui zẻ
    Dự tính mỗi người khoảng 250K. Tiền bia chính ra là 25K/ly, đây là bia tươi Tiger trong thùng. Uống 1 ly = 2 chia thường. Tuy nhiên vì chỗ này mình nhờ một ông anh đứng tên chịu tội cho nên giá giảm từ 25k ---> 18K/ly.
    Còn về không gian thì hôm đó nếu nhiều thì mình sẽ nói chủ quán là diễn đàn PLC Việt Nam độc chiếm đại sảnh ^_^". Còn nếu số lượng vừa phải lấy phòng VIP nhưng giá thường.

Còn chuyện nếu không dự tính thì sao mà kham nổi được cho 20-30 người tham dự bạn . Còn nếu là sinh viên thực ra bạn tới cùng vui chứ mình tổ chức 2-3 năm liên tục offline một số diễn dàn thì đôi khi sinh viên thì tuỳ tình hình mới thu, thông thường chỉ 50% phần còn lại mấy anh em gom lại.

Còn chuyện ở đây không phải vào là nhậu, nói chuyện bàn bạc, giao lưu, thảo luận với nhau về một số công chuyện... Còn lại tính ra chia đều thì sẽ không mất lòng ai. Đôi khi nói ra nhưng vậy nhiều người không thích nhưng nếu không rõ ràng thì sau này còn không thích nữa.
    Mất lòng trước được lòng sau.

Thân chào.

Ngày mai là mùng 05/01 rồi. hi
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 6
    Thanks
    8
    79 lượt trong 61 bài viết
    Confirmed!
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel: 0989.999973

Cung cấp, thay thế tấm cảm ứng và LCD các loại màn hình
    Cung cấp PLC: Mitsubishi, Siemens, Delta, Vigor, Xinje, Omron, Panasonic (Nais), ...
    Cung cấp HMI Samkoon, Fuji Hakko, Proface, Hitech, Weintek, Mitsubishi, Siemens, Delta, Xinje, ...
    Đọc password các loại PLC và HMI

Thành viên cấp 2
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0
    11 lượt trong 8 bài viết
    Tui ở ngoài bắc mà chắc không vô tham gia được thành thật xin lỗi nếu có dịp ra HN thì PM tôi tham gia !
    Mr.Boring !
    Yahoo: Hidden Content

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Đánh dấu