Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành viên cấp 3
    Thanks
    28
    27 lượt trong 23 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hukhong97 Xem bài viết
    Chào các bạn, công ty mình đang làm dự án liên quan đến mạng không dây để điều khiển khoảng 10 trạm dùng GPRS, nhưng mình đựơc biết nếu dùng Siemen thì không phù hợp với cơ sở hạ tầng của nước ta, mình mới chỉ làm với siemen, nên chưa biết nhiều. Các bạn tư vấn giúp mình với giải pháp không dây dùng GPRS thì nhưng hãng nào phù hợp với CSHT trong nước, và nên chọn hãng nào là phù hợp nhất. Thanks
    bạn dùng s71200 của siemens là ok chỉ cần module GPGS,anten,mua phần mềm telecontrol tùy vào số lượng trạm,thuê IP tĩnh của vietel là chiến thôi,vietnam đã có người làm thành công rồi bạn cứ yên tâm
    Lần sửa cuối bởi hoanglonghui, ngày 11-05-2013 lúc 02:45 PM.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Anh nào đã làm qua bộ SINAUT MD720-3 GPRS modem rồi thì ạ,em mới bắt đầu làm mà chưa hiểu nó nhận số điện thoại hay lên cấu hình cho từng trạm như thế nào ạ,anh nào chỉ dẫn cho em một chút về hướng làm được không ạ,em cảm ơn các anh

Cộng tác viên
    Thanks
    0
    6 lượt trong 4 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi sinhthai Xem bài viết
    Anh nào đã làm qua bộ SINAUT MD720-3 GPRS modem rồi thì ạ,em mới bắt đầu làm mà chưa hiểu nó nhận số điện thoại hay lên cấu hình cho từng trạm như thế nào ạ,anh nào chỉ dẫn cho em một chút về hướng làm được không ạ,em cảm ơn các anh
    Đây có manual bạn đọc kỹ sẽ làm được thôi
    http://cdn.radiofid.ru/upload_data/m...MD720-3_76.pdf

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Em cảm ơn anh nhưng em vẫn chưa hiểu lắm về phần kết nối.nếu mình không thuê IP tĩnh thì có cách nào để kết nối giữa Wincc Fx với 1 trạm sinaut MD720 sc -3 được không ạ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Đánh dấu