Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành viên cấp 2
    Thanks
    1
    8 lượt trong 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thangbecoicoc Xem bài viết
    anh có cái nào sài rồi mà vẫn còn dùng được, bán lại cho em đi giá tầm 100k ~ 200k thui.
    Tại vì đồ án môn học chỉ làm rồi nộp lại cho trường, trường lấy hết. Nên mua mới thì hơi bị uổng phí ạ. Mong anh giúp đỡ cho em.
    Em muốn mua đồ second hand thì vào chung cư Vính Viễn gần Nhật Tảo đó. Đối diện chợ Nhật Tảo cũ. còn mắt quang china em ghé mấy tiệm trên đường Tạ Uyên hỏi chỗ nào có thì mua giá cũng mềm. Tiền nào của nấy nhé, loại China đấu lộn là TEO. heheheehhe

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    nếu muốn mua cảm biến em nên qua chợ dân sinh ở quận 5 đó, ở đó dễ mua mà không bị mua đắt nữa. anh nghĩ là em nên dùng cảm biến thì hay hơn ,tuy có đắt nhưng mà sau này mình hay gặp. cái đó cũng không khó đâu. giá khoảng 100 đến 150 nghìn một cái. nếu cần anh có thể hỏi bạn cho em giá thì anh không biết bao nhiêu.
    mail: [email protected]

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vuphong Xem bài viết
    Em muốn mua đồ second hand thì vào chung cư Vính Viễn gần Nhật Tảo đó. Đối diện chợ Nhật Tảo cũ. còn mắt quang china em ghé mấy tiệm trên đường Tạ Uyên hỏi chỗ nào có thì mua giá cũng mềm. Tiền nào của nấy nhé, loại China đấu lộn là TEO. heheheehhe
    Có phải từ đường Lý Thường Kiệt chạy từ hướng 3/2 lên đến đường Vĩnh Viễn, thay vì quẹo trái sẽ vào trung tâm điện tử Nhật Tảo, quẹo phải sẽ vào khu bán đồ công nghiệp.
    Em quẹo phải vào thì ở đây cũng có mấy người bán cảm biến, em hỏi cái tiệm quẹo vào gần ngay đầu đường thì ở đây có bán cảm biến quang của Đức, nhìn cũ cũ đã sài rồi, ông chủ tiệm nói con thu phát chung phạm vi 2cm~3cm, ổng hét giá 250k, em chưa có mua, chưa trả giá. Không biết vậy có ổn không. :D

Thành viên cấp 2
    Thanks
    1
    8 lượt trong 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thangbecoicoc Xem bài viết
    Có phải từ đường Lý Thường Kiệt chạy từ hướng 3/2 lên đến đường Vĩnh Viễn, thay vì quẹo trái sẽ vào trung tâm điện tử Nhật Tảo, quẹo phải sẽ vào khu bán đồ công nghiệp.
    Em quẹo phải vào thì ở đây cũng có mấy người bán cảm biến, em hỏi cái tiệm quẹo vào gần ngay đầu đường thì ở đây có bán cảm biến quang của Đức, nhìn cũ cũ đã sài rồi, ông chủ tiệm nói con thu phát chung phạm vi 2cm~3cm, ổng hét giá 250k, em chưa có mua, chưa trả giá. Không biết vậy có ổn không. :D
    Đúng rồi. Vào đường Vĩnh Viễn đó hỏi các tiệm xem chỗ nào rẻ thì mua. Nếu mua thì nói người ta thử cho luôn xem thế nào chứ không mất tiền oan đó. Mua đồ second hand mà.
    chúc may mắn!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Đánh dấu