Đăng Ký
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Biến tần omron

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

Exclamation Biến tần omron

biến tần omron 3G3MVkhi cài đặt chế độ lo/re thì tự nhiên cứa báo lỗi Frn. mong các pro cho tôi biết lỗi này là lỗi gì? nguyên nhân và cách khắc phục lỗi này như thế nào. xin cám ơn.

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    các bác đâu hết rồi cứu em với

Thành viên cấp 2
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    0
    11 lượt trong 10 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thanhbui Xem bài viết
    biến tần omron 3G3MVkhi cài đặt chế độ lo/re thì tự nhiên cứa báo lỗi Frn. mong các pro cho tôi biết lỗi này là lỗi gì? nguyên nhân và cách khắc phục lỗi này như thế nào. xin cám ơn.
    Bạn đã xem kỹ mã lổi chưa vậy? minh xem manual của bt 3g3mv mà ko thấy lổi này, khi bị lổi này bt có chạy hay là dừng, có thể up cái hình lên xem thử
    Nhận hướng dẫn ĐATN Điện Tự Động về PLC S7200, S7300, PLC Omron...,Mạng truyền thông CN, Biến tần các hãng...
    Bảo trì, sửa chữa máy móc, thiết bị Điện Công nghiệp...

Khu vực: TP Đà Nẵng, Quảng Nam.
    Phan Minh Hiếu.
    Electrical - Electronic Engineer
    C. 0979 435 350
    E. Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    lỗi này khi chỉnh núm Fre thì motor quay bthuong nhưng đc vài vòng là nó chớp lỗi Frn ngay khong còn chỉnh dc gì nữa mình tắt đi bật lại thì hết lỗi nhưng khi quay vài 1... 2 vòng thì lại nhấp nháy đèn arlam báo lỗi. Mình cũng xem kỹ manual mà ko thấy lỗi này là gì. cụ thể lúc ban đầu khi chưa bị lỗi mih dể chế độ mặc định thì chạy bình thường nhưng từ sau khi chuyển qua chế độ điều khiển từ xa nó nó lỗi luôn từ lúc đó. Mình có đưa về mặc định lại như ban đầu rồi mà vẫn ko dc.

Đánh dấu