Đăng Ký
Kết quả 1 đến 10 của 29

Threaded View

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết

Chứng nhận đóng góp với PLCV Việt Nam

Bất kỳ những thành quả nào khi một ai đó làm việc đều được ghi nhận và lưu lại thông tin thì PLC Việt Nam cũng mong muốn và ghi nhận công lao đóng góp của những Moderator và thành viên tích cực đã giúp đỡ BQT trong thời gian Support kỹ thuật tới mọi người.
    Để ghi nhận những công lao của các bạn tới với plcvietnam.com.vn nói riêng và những công lao đóng góp của các bạn tới giới Tự động hóa của Việt Nam nói chung thì nay BQT quyết định đưa ra thông báo này với những chứng nhận đóng góp của các bạn. Chúng tôi đã thiết kế một form chung khi cấp giấy chứng nhận cho những thành viên đóng góp tích cực cho sự phát triển của website.

Form Chứng nhận đóng góp của thành viên tới sự phát triển của PLC Việt Nam

Chú ý: Form này mới chỉ chứng nhận công đóng góp và sự hỗ trợ của các bạn chứ không nói tới chứng nhận kỹ thuật.

Tuy nhiên BQT sẽ có những chính sách đối với các Moderator khi họ tìm kiếm việc làm, các đối tác, công ty quen biết với BQT để giới thiệu các bạn, các bạn sẽ có một mức độ ưu tiên nhất địnhphần còn lại phải phụ thuộc khả năng của các bạn đối với hội đồng tuyển dụng của công ty mà các bạn nộp đơn vào....

Trân trọng kính chào:o

Lần sửa cuối bởi tran_hieu0983, ngày 07-26-2011 lúc 12:01 PM.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu