Đăng Ký
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    4
    39 lượt trong 29 bài viết

Lightbulb [RQ] Crack RSLogix 5000 for Windowns 8 32/64 bit

Dear all
    Không biết nhà mình có cài thử RSLogix 5000 trên win 8 32/64bit chưa? Không biết nó có supports cho win 8 chưa nhỉ!
    Trước giờ mình sài systems chính là windown 8 pro, mỗi lần cần học tập hay xem qua programs thì phải mở máy ảo lên mất thời gian quá, Trên Win8 pro 32 or 64 em đều test, các soft crack đều chạy ngon trừ mỗi thèn RSLogix5000. Em đã thử crack theo cách của mấy bro trên diễn đàn support trên win down 7 hay xp:

Khởi động PC cho vào chế độ Safe Mode -> Copy và replace file flexsvr trong Factory Talk Activation 3.50 vào đường link C:\Program Files (x86)\Rockwell Software\FactoryTalk Activation
    Copy and Replace files C:\Program Files\Rockwell Software\RSLogix 5000\ENU\v20\Bin

Nhưng kết quả vẫn như hình:

Khi settup lên vẫn không cho dùng thử, không sài theo cách vào xóa file để sài 7days được.
    Hy vọng được mọi người giúp đỡ, thanks all...

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    4
    úp, chờ cao nhân.....

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi VuaEPS Xem bài viết
    Dear all
    Không biết nhà mình có cài thử RSLogix 5000 trên win 8 32/64bit chưa? Không biết nó có supports cho win 8 chưa nhỉ!
    Trước giờ mình sài systems chính là windown 8 pro, mỗi lần cần học tập hay xem qua programs thì phải mở máy ảo lên mất thời gian quá, Trên Win8 pro 32 or 64 em đều test, các soft crack đều chạy ngon trừ mỗi thèn RSLogix5000. Em đã thử crack theo cách của mấy bro trên diễn đàn support trên win down 7 hay xp:

Khởi động PC cho vào chế độ Safe Mode -> Copy và replace file flexsvr trong Factory Talk Activation 3.50 vào đường link C:\Program Files (x86)\Rockwell Software\FactoryTalk Activation
    Copy and Replace files C:\Program Files\Rockwell Software\RSLogix 5000\ENU\v20\Bin

Nhưng kết quả vẫn như hình:

Khi settup lên vẫn không cho dùng thử, không sài theo cách vào xóa file để sài 7days được.
    Hy vọng được mọi người giúp đỡ, thanks all...
    Hi bạn ,
    cái này là lỗi phần mềm chứ không phải do crack đâu ,bạn tìm bản khác thử cài vào xem .
    regards.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    4
    Trích dẫn Gửi bởi cuongvcs Xem bài viết
    Hi bạn ,
    cái này là lỗi phần mềm chứ không phải do crack đâu ,bạn tìm bản khác thử cài vào xem .
    regards.
    Dear a Cường, chắc chắn không pải do soft, vì vẫn app này em cài trên các systems khác đều oke, nhưng trên win8 thì bị.

Thành viên cấp 3
    Thanks
    0
    Cái này là lỗi win chứ không phải lỗi phần mềm. Lúc trước phải cài lại win nhưng chưa thử cho win8

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Q9, HCM
    Thanks
    37
    33 lượt trong 24 bài viết
    bạn cài bản 20 trở lên pk, lỗi này lúc trước mình cũng bị, lỗi do file cài đặt thiếu mất 1 file gì đó. Bạn chép lại soft, gỡ ra, cài đặt theo trình tự các bước là ok.
    nếu vẫn k ok, tốt nhất nên dùng máy ảo cài winxp.
    thân!

Đánh dấu