Đăng Ký
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Chào bạn.
    Module FM350-1 chỉ có 1 chức năng duy nhất là đếm xung(hỗ trợ thêm đo tốc độ,đo tần số bằng cách cllick-click),nó chỉ có ưu điểm hơn là giúp giải quyết nhanh các bài toán về HSC.Có thể giải quyết bài toán mà không cần dùng ngắt như CPU Compack hay S7-200.Tần số cũng lơn hơn so với dòng compack,hình như tối đa tới 200Khz,không biết đúng ko vì ko nhớ rõ.
    FM350 cũng dùng cho CPU313C-2DP bình thường.
    Cấu hình phần cứng,thì khi bạn mua Module thì sẽ có 1 cái đĩa CD,trong đó có cài sẵng driver và file hướng dẫn làm rất chi tiêc.
    Còn HSC của CPU313C2 thì mình thấy bạn tìm được link do SMod anhlv.ddt post rồii.Bạn xem từ đó mà phát triển nha.

Trích dẫn Gửi bởi sh1990 Xem bài viết
    Anh Hưng ơi. Module FM 350 có dùng được cho CPU313C-2DP không anh? Anh biết cách sử dụng HSC của CPU313C2-DP này không chỉ cho em với. Cấu hình phần cững cho nó thế nào hả anh? Các mode trong HSC của nó có giống S7-200 không ạ? Anh có project mẫu nào về cái này không? Cho em xin với. Em biết hỏi thế này là không đúng chủ đề của pic này chu lắm. Nhưng em mong anh giúp đỡ. Em cảm ơn anh.

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Anh Hưng ơi. Module FM 350 có dùng được cho CPU313C-2DP không anh? Anh biết cách sử dụng HSC của CPU313C2-DP này không chỉ cho em với. Cấu hình phần cững cho nó thế nào hả anh? Các mode trong HSC của nó có giống S7-200 không ạ? Anh có project mẫu nào về cái này không? Cho em xin với. Em biết hỏi thế này là không đúng chủ đề của pic này chu lắm. Nhưng em mong anh giúp đỡ. Em cảm ơn anh.
    Bạn cho mình địa chỉ mail, mình gửi cho.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Vâng. Em cảm ơn anh Hưng nhiều. Bạn "ngheonenhen" có thì gửi cho mình xin với. Mail của mình là: [email protected]. Cảm ơn vì sự nhiệt tình của bạn.

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Vâng. Em cảm ơn anh Hưng nhiều. Bạn "ngheonenhen" có thì gửi cho mình xin với. Mail của mình là: [email protected]. Cảm ơn vì sự nhiệt tình của bạn.
    Mìng gửi cho bạn vào mail kia của bạn rồi đấy. Có gì không hiểu PM mình. Chương trình đấy là gồm tất cả những gì các bạn đang cần

hongminhbv
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ngheonenhen Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ mail, mình gửi cho.
    Nếu nhiệt tình thì up lên đây luôn đi cho anh em cùng học hỏi luôn nhé
    nếu cứ gửi mail riêng như vậy thì gửi suốt đời cũng không hết đâu
    Thân

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Bạn gửi lại cho mình nhé. Mình không nhận được. Gửi vào địa chỉ mail: [email protected]. Cảm ơn bạn.

Thành viên cấp 3
    Thanks
    10
    9 lượt trong 8 bài viết
    Chia sẻ lên diễn đàn đi bạn ơi.

Thành viên cấp 3
    Thanks
    1
    26 lượt trong 18 bài viết
    Bạn gửi lại cho mình nhé. Mình không nhận được. Gửi vào địa chỉ mail: [email protected]. Cảm ơn bạn.
    Hai bạn muốn chơi lẻ với nhau thì gửi vào hộp inbox của nhau bằng tin nhắn đi, diễn đàn là nơi chia sẻ, không phải là nơi khoe khoan ở đây, thanks.

Thành viên Mới
    Thanks
    2
    Hic.e đang nghiên cứu cái FM350-2 của Siemens..e dùng mấy thư viện mẫu của siemen mà dow xuống nó cứ báo SF, hình như chưa trỏ được đến DB..có a nào hướng dẫn cái này bằng TIA Portal ngôn ngữ LAD không ah..thanks

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Đánh dấu