Đăng Ký
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23
    Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết

Smile Mail @plcvietnam.com.vn cho thành viên

Mỗi một công ty, một tổ chức, một website sẽ có những mail riêng cho đội ngũ quản trị hay thành viên của website mình. Và đôi khi bạn muốn đăng ký ở một số website khác thì họ yêu cầu bạn phải có một mail của công ty hay một tổ chức chứ không phải là mail free như gmail hay yahoo cho nên BQT quyết định đi tới việc mở mail @plcvietnam.com.vn cho các thành viên của mình.

Hiện nay vì số lượng mail free mà google cho một website mới chỉ có 10 mail thôi thay vì trước đây là 50 mail do đó BQT hiện nay chỉ ưu tiên các moderator và thành viên tích cực thôi. Khi nào BQT có số lượng thu phí quảng cáo đủ để chi trả các khoản như đã thông báo thì BQT sẽ mua mở rộng số lượng mail dành cho các thành viên khác trong website luôn.
    http://plcvietnam.com.vn/showthread.php?t=512 - Thông tin Quảng cáo, Kinh phí và đầu tư hoạt động cho website

Vì có 2 thành viên chấp nhận dành phần của mình cho các thành viên khác trong đội ngũ Moderator và thành viên tích cực là tdhieuqntran_hieu0983 sau này khi mở rộng số lượng mail sẽ khởi tạo cho 2 thành viên sau.
    Mail của các thành viên tích cực và moderator là: - Đã có cập nhật

Tommy --------------------[email protected]
    Hiennorules----------------[email protected]
    Thiquocvinh---------------[email protected]

Như vậy, tổng số mail free hiện nay là 9 mail và những thành viên nào thuộc moderator và thành viên tích cực sẽ gửi thông tin về tên đăng nhập muốn tạo thì sẽ gửi cho Admin tại đây hoặc theo mail sau: [email protected]
    [/LEFT]

Trân trọng thông báo
    Lần sửa cuối bởi tran_hieu0983, ngày 07-31-2011 lúc 12:04 AM.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    7 lượt trong 5 bài viết
    hihi..vậy là chỉ có thành viên thật sự tích cực nằm trong BQT mới có. biết khi nào mới đến lược mình đây....mình phải cố gắng lên mới được.

Little PLC

Đang ở
    Thanks
    257
    Trích dẫn Gửi bởi tuanminhplc08 Xem bài viết
    hihi..vậy là chỉ có thành viên thật sự tích cực nằm trong BQT mới có. biết khi nào mới đến lược mình đây....mình phải cố gắng lên mới được.
    Nếu thực sự để làm điều đó và vì yêu thích thì em lên quan tâm vào kỹ thuật thì sẽ tốt hơn vì chỉ khi nào viết bài về kỹ thuật và giúp đỡ mọi người đúng nghĩa thì họ sẽ công nhận khả năng của em.

Cám ơn sự quan tâm của em.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu

dgiAutomatic
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanminhplc08 Xem bài viết
    bạn nên chú trọng nghiên cứu kỹ thuật thì hơn bạn àh,thấy suốt ngày bạn để toàn mấy câu như vầy,có vẻ bạn thích làm mod nhỉ

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Thủ Đức - Tp HCM
    Thanks
    19
    15 lượt trong 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dgiAutomatic Xem bài viết
    Có vẻ bạn thích làm mod nhỉ
    Mong là đừng có những câu nói kích động kiểu này.
    SỐNG LÀ ĐỘNG NHƯNG LÒNG LUÔN BẤT ĐỘNG
    SỐNG LÀ THƯƠNG MÀ LÒNG CHẲNG VẤN VƯƠNG

Thành viên cấp 9
    Đang ở
    HCM.City
    Thanks
    28
    51 lượt trong 38 bài viết
    e cũng đang dự định lập 1 cái mail khác ngoài yahoo,được vậy thì tốt quá,e đăng kí 1 nick nha admin
    hiennorules------------------[email protected]
    Dao Coffee Factory, Laos P.D.R
    Hidden Content
    Hidden Content

Little PLC

Đang ở
    Thanks
    257
    Tôi nghĩ một điều đơn giản thôi: nên hòa nhã mọi chuyện vẫn tốt hơn. Đôi mấy bạn có người đi làm rồi có người đi học, có người nhiều tuổi người ít tuổi hơn. Sẽ không tránh được việc cách thể hiện để mong muốn làm một việc gì đó. Trước khi chỉ trích họ và ở vị thế là người lớn tuổi hơn thì bạn hãy giúp họ biết cách nói chuyện giữa một cộng đồng sao để cho phù hợp. Ai cũng từng qua thời kỳ vậy tại sao chúng ta, các bạn, bạn hãy giúp họ hiểu trước khi chỉ trích. Rồi không phải dần sẽ hoàn thiện giúp nhau hay sao.

Kính chào vài lời thiển ý và nếu có sai sót mong mọi người bỏ qua. Xin cám ơn
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu

Thành viên cấp 9
    Đang ở
    HCM.City
    Thanks
    28
    51 lượt trong 38 bài viết
    ok e đã nhận được mail rồi,thanks admin ^^
    Dao Coffee Factory, Laos P.D.R
    Hidden Content
    Hidden Content

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Thủ Đức - Tp HCM
    Thanks
    19
    15 lượt trong 7 bài viết
    Mail em xài cố định lâu nay rồi. Xin nhường lại cho các bạn khác. Khi nào có thể thêm nhiều hơn 10 thì em xin 1 cái nha.
    SỐNG LÀ ĐỘNG NHƯNG LÒNG LUÔN BẤT ĐỘNG
    SỐNG LÀ THƯƠNG MÀ LÒNG CHẲNG VẤN VƯƠNG

dgiAutomatic
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thinhbi Xem bài viết
    Mong là đừng có những câu nói kích động kiểu này.
    ý của mình chỉ là nếu bạn đó có ý muốn đóng góp xây dựng diễn đàn thì hãy đóng góp bằng những bài viết,những câu hỏi có chất lượng liên quan về kỹ thuật,chứ không nên có hành động spam bài một cách vô ý thức như thế vì đây là một cộng đồng và một tập thể lớn,nên mong mọi người hãy tự ý thức về hành động,tránh mang tiếng xấu cho bản thân

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Đánh dấu