Đăng Ký
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: Lỗi add newdriver

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,085 lượt trong 567 bài viết
    Hi tất cả.

mình có đọc wa thông tin rồi. Thì mọi chuyện đơn giản thế này

1. vinhtdh coi lại vấn đề báo tiếng anh thì bạn nên dịch trước rồi thử lại theo nó xem hãy hỏi vì 1 câu thông báo như vậy thì anh gcd chỉ dịch lại và nói được như vậy.

2. Vấn đề còn lại bạn hình như khá nhảy cảm khi có người nói nặng (thực ra cũng không có gì vì bạn chưa đi làm nên bị nói có 1 câu mà vậy thì đi làm bạn còn bị vùi dập nữa mình còn nhỏ có thể 1 vài câu cũng không sao đâu (mình bị hoài có sao đâu ) wan trọng là bạn xử lý được vấn đề của mình rồi.

3. Vấn đề cũng không có gì cả nhé, anh em bớt căng thẳng. Chúc mọi người thành công.
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Thành viên cấp 3
    Thanks
    64
    2 lượt trong 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi tran_hieu0983 Xem bài viết
    Hi tất cả.

mình có đọc wa thông tin rồi. Thì mọi chuyện đơn giản thế này

1. vinhtdh coi lại vấn đề báo tiếng anh thì bạn nên dịch trước rồi thử lại theo nó xem hãy hỏi vì 1 câu thông báo như vậy thì anh gcd chỉ dịch lại và nói được như vậy.

2. Vấn đề còn lại bạn hình như khá nhảy cảm khi có người nói nặng (thực ra cũng không có gì vì bạn chưa đi làm nên bị nói có 1 câu mà vậy thì đi làm bạn còn bị vùi dập nữa mình còn nhỏ có thể 1 vài câu cũng không sao đâu (mình bị hoài có sao đâu ) wan trọng là bạn xử lý được vấn đề của mình rồi.

3. Vấn đề cũng không có gì cả nhé, anh em bớt căng thẳng. Chúc mọi người thành công.
    dạ vâng . em cũng chỉ nhạy cảm thôi . em biết đi ra ngoài phải nhịn nhiều . k phải em ko biết nhịn , nói thật có ng bảo em là nông dân . em cười . và vui vì sau câu nói đó , ng đó cho em rất nhiều bài học ạ . em học dc nhiều . em ko sợ ng khác chửi , nhưng chỉ cần chửi hay nói nặng mà đúng , em học dc kinh nghiệm , chắc chắn em sẽ cảm ơn họ rất nhiều =D . thôi m.n đừng bàn cãi chuyện không đâu nữa ạ. chúc thành công sẽ đến với những ai theo đuổi đam mê

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Đánh dấu