Đăng Ký
Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 88 của 88
    Thành viên cấp 1
    Đang ở
    Quận 9 - Tp HCM
    Thanks
    10
    2 lượt trong 2 bài viết

Trợ giúp.

Máy của mình bị làm sao mà Step7 V5.5 và winCC V7.0 chỉ crack được hơn 1 tuần là Step7 khi mở lên báo: "No valid license key found. The application will be closed" còn winCC trở về DEMO (128tag hay 8000 tag, 262144 tag cũng trở về DEMO).
    Mặc dù trước đã crack cả hai đều dùng ngon không sao cả, sau hơn tuần tự nhiên nó dử chứng bị vậy. Và bây giờ thì không thể nào crack lại được nữa, dù đã xóa hết mọi thứ liên quan đến Crack cũ để crack mới mà không ăn thua. Cứ ghost lại máy lại dùng ngon nhưng được khoảng 10 ngày lại bị. Có ai biết vì sao thì giúp mình với nhé chứ toàn Ghost lại máy suốt thì chết.
    Cảm ơn mọi người!

dinhtan
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi josephtranhuan Xem bài viết
    Máy của mình bị làm sao mà Step7 V5.5 và winCC V7.0 chỉ crack được hơn 1 tuần là Step7 khi mở lên báo: "No valid license key found. The application will be closed" còn winCC trở về DEMO (128tag hay 8000 tag, 262144 tag cũng trở về DEMO).
    Mặc dù trước đã crack cả hai đều dùng ngon không sao cả, sau hơn tuần tự nhiên nó dử chứng bị vậy. Và bây giờ thì không thể nào crack lại được nữa, dù đã xóa hết mọi thứ liên quan đến Crack cũ để crack mới mà không ăn thua. Cứ ghost lại máy lại dùng ngon nhưng được khoảng 10 ngày lại bị. Có ai biết vì sao thì giúp mình với nhé chứ toàn Ghost lại máy suốt thì chết.
    Cảm ơn mọi người!
    Những phần mềm này bạn không nên sử dụng bản win ghost để cài đặt.Bạn cài lại bản win setup rồi cài các phần mềm này.Crack Đảm bảo ngon lành cành đào.Nếu bạn vẫn thích sài ghost thì xóa file A X Z đó đi rồi tắt phần mềm diệt virut, sau đó crack bằng thao tác adm nhé.

3. Bài viết của "dinhtan" đã được cám ơn bởi các thành viên:

Thành viên cấp 1
    Đang ở
    Quận 9 - Tp HCM
    Thanks
    10
    2 lượt trong 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dinhtan Xem bài viết
    Những phần mềm này bạn không nên sử dụng bản win ghost để cài đặt.Bạn cài lại bản win setup rồi cài các phần mềm này.Crack Đảm bảo ngon lành cành đào.Nếu bạn vẫn thích sài ghost thì xóa file A X Z đó đi rồi tắt phần mềm diệt virut, sau đó crack bằng thao tác adm nhé.
    Lúc mình cài win rồi cài các phần mềm ok hết mình mới tạo Ghost, để đề phòng trục trặc gì thì bung ra thôi. Mình làm lại xem thế nào, cảm ơn bạn nhé.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    6
    0 lượt trong 0 bài viết

m k cài được s7 300

khi kick vào file setup nó hiện lên giao diện để cài đặt đc 1 lúc lạ biến mất.cứ kích vào nó hiện 1 lúc lại biến mất và không cài đặt đc.
    Lần sửa cuối bởi dokimtam, ngày 06-08-2013 lúc 02:01 PM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    mình cài step 7 nhưng do bị lỗi plc sim nên mình dùng phần mềm unintall pro để xóa bỏ sạch khỏi máy sau đó mình cài lại thì không cài được nữa máy báo là "cannot found SSF file" . mình đã lên mạng tải một số file ssf về cài nhưng tình trạng vẫn như thế. có ai có file ssf hay có cách nào lấy lại file hoặc share file cho mình với . mình sùng win 7 32 bit . thanks đã đọc tin !

Thành viên cấp 3
    Thanks
    39
    88 lượt trong 50 bài viết
    Khi search SSF thì nó báo 1 núi luôn bạn. Với thời gian mà bạn rảnh rỗi nào là me, rồi xin file SSF thì nếu mà chịu download lại source thì đã xong lâu rồi.
    We Open 4U!
    https://Hidden Content chỉ: 09 Tự Cường, Tân Bình, TP.HCM

Thành viên Mới
    Thanks
    5
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi daocongdabl Xem bài viết
    tôi đang gặp một khó khăn tôi hỏi anh em trên diển đàn chỉ dùm tôi cám ơn nhiều
    máy tôi cài Step 7 Manager V5.5 và theo tài liệu tôi sưu tầm thì khi cài xong thì trong PG/PC interface" of the STEP 7 Manager.
    có mục PC internal (local) cho mình ,nhưng sau khi cài xong ok hết và tôi muốn sử dụng mục PC internal (local) nhưng không thấy ,chỉ toàn là MPI,PLCSIM ..... có anh em nào biết cách để thêm PC internal (local) vào PG/PC interface" of the STEP 7 Manager. không chỉ mình với ?
    ======================
    Anh ơi không biết anh có cách nào khắc phục lỗi này chưa ??

Em cũng đang loay hoay mãi, gỡ ra cài lại mà vẫn thấy không có "PC internal (local)".
    Anh nào có ý kiến gì thì

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Mọi người cho mình hỏi. mình download vào PLCSIM thì bị lỗi. không biết phải làm sao ? do mới tìm hiểu, mong được hỗ trợ.file 3.jpg

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu