Đăng Ký
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết

Trợ giúp cấu hình Factory talk transaction manager v10.0

em chào anh Cường ạ.
    anh Cường ơi, mấy tuần qua em có đăng bài hỏi anh cũng như hỏi các anh trên diễn đàn, nhưng không có thấy ai phản hổi, em đang mắc về việc cấu hình phần mềm factory talk transaction manager, em dùng factory talk transaction manager v10.00 và em dùng rslogix 5000 v19 và dùng factory talk view se v6.1 ,3 phần mềm này em cài đầy đủ vào rồi. tài liệu hướng dẫn trên mạng để cấu hình cho transaction manager nhưng khi em tới bước 3 thì em không thấy hiện lên phần as tag biến bên factory talk view se mà chỉ thấy có hiện lên " Samples water" e không hiểu tại sao em làm đúng tuần tự các bước mà đến bước 3 em lại vẫn bị như thế, nếu anh đã từng cấu hình trên phần mềm này rồi thì ạ, e thực sự bó tay rồi , các anh trên diễn đàn ai đã từng vướng phần này như e thì giúp e với ạ.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    em đang tập tễnh đi vào tìm hiểu các phần mềm ứng dụng của rockwell , không có ai giúp cả, nản quá

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dinhnv.sts Xem bài viết
    em chào anh Cường ạ.
    anh Cường ơi, mấy tuần qua em có đăng bài hỏi anh cũng như hỏi các anh trên diễn đàn, nhưng không có thấy ai phản hổi, em đang mắc về việc cấu hình phần mềm factory talk transaction manager, em dùng factory talk transaction manager v10.00 và em dùng rslogix 5000 v19 và dùng factory talk view se v6.1 ,3 phần mềm này em cài đầy đủ vào rồi. tài liệu hướng dẫn trên mạng để cấu hình cho transaction manager nhưng khi em tới bước 3 thì em không thấy hiện lên phần as tag biến bên factory talk view se mà chỉ thấy có hiện lên " Samples water" e không hiểu tại sao em làm đúng tuần tự các bước mà đến bước 3 em lại vẫn bị như thế, nếu anh đã từng cấu hình trên phần mềm này rồi thì ạ, e thực sự bó tay rồi , các anh trên diễn đàn ai đã từng vướng phần này như e thì giúp e với ạ.
    Dear dinhnv,
    vấn đề này mình cũng chưa làm với nó bao giờ nên mình ko giúp được gì rồi, theo như hình của bạn thì mình thấy bạn nên tạo một project mới thử xem sau đó rồi cấu hình lại.
    mình phải add project vô trước rồi mới add tag được
    Good luck.
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

Đánh dấu