Đăng Ký
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết

crack factory talk view se 7.0

em chào anh Cường:
    anh Cường cho em hỏi chút là, em mới cài phần mềm factory talk view se 7.0 và có liciense bản quyền của hãng, nhưng em vẫn chưa biết nên vào chổ nào để crack bản quyền phần mềm, trong quá trình cài đặt em có nhập serinumber bản quyền nhưng khi cài đặt xong phần mềm vẫn báo chưa rack. anh chỉ cho em chổ crack bản quyền phần mềm dc ko ạ, em chưa cài phần mềm bản quyền bao giờ nên đang ko rõ . em cám ơn

Thành viên cấp 10
    Đang ở
    Da Nang City
    Thanks
    65
    257 lượt trong 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi dinhnv.sts Xem bài viết
    em chào anh Cường:
    anh Cường cho em hỏi chút là, em mới cài phần mềm factory talk view se 7.0 và có liciense bản quyền của hãng, nhưng em vẫn chưa biết nên vào chổ nào để crack bản quyền phần mềm, trong quá trình cài đặt em có nhập serinumber bản quyền nhưng khi cài đặt xong phần mềm vẫn báo chưa rack. anh chỉ cho em chổ crack bản quyền phần mềm dc ko ạ, em chưa cài phần mềm bản quyền bao giờ nên đang ko rõ . em cám ơn
    Mở phần mềm Factory talk Action lên và làm theo hướng dẫn đối với key bản quyền.
    Good luck
    ---------------------------------
    Thank and Best Regards
    cuongvcs
    Email :
    Hidden Content
    Hidden Content
    Tel : 0984198685
    " Listen. Think. Solve. "

3. Bài viết của "cuongvcs" đã được cám ơn bởi các thành viên:

Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    anh Cường ạ, em giờ đang cấu hình sắp thành công phần mềm Factory talk transaction manager. nhưng khi chạy lại bị lỗi username và password thế này. nếu anh đã làm qua thì có thể giúp em xử lý dc lỗi này không ạ, vì em mới tập tễnh đi vào làm rockwell nên nhiều lỗi em ko biết đâu mà lần, cái username và password có phải đăng kí ở trên trang chủ của rockwell hay không ạ, em đang đọc cái tài liệu này DM02 FTTM Basics.pdf mà không biết cấu hình sai bước nào, em đang nghĩ là sai ở bước 2, anh có thể giúp em giải xử lý cái lỗi này dc không ạ
    Lần sửa cuối bởi dinhnv.sts, ngày 06-17-2015 lúc 03:14 PM.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    1
    0 lượt trong 0 bài viết
    em chào anh Cường. anh ạ, em đang đọc phần Factorytalk View SE: Sử dụng Alarm & Event như thế nào ? của anh Vỹ chia sẽ trên trang Jap.vn. Nhưng tới đoạn này em không hiểu là để add được database vào trong phần alarm đó như thế nào mà em làm mãi không được, em có gửi hình ảnh phía dưới, nếu anh đã đọc qua và đã làm phần này rồi có thể chỉ em biết với được không ạ .em cám ơn anh

Thành viên cấp 3
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    4
    39 lượt trong 29 bài viết
    Nếu đã mua bản quyền, thì cài và actice theo hướng dẫn là được, có bản quyền rồi thì không thể dùng từ crack???

Đánh dấu