Đăng Ký
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    hongminhbv
    Guest
    Đây là phần Update CX-Supervisor từ phiên bản 3.0 lên 3.1 mình mới xin được của anh Daocongdabl
    http://www.mediafire.com/?fhxj6x8d5e1omib
    Lưu Ý : - Nếu bạn nào đã cài bản CX-Supervisor 3.0 và crack ( không nhập key ) thì sau khi update và chạy thì phần mềm sẽ trở lại là bản dùng thử sẽ bị hạn chế về tính năng sử dụng nhưng không hạn chế ngày sử dụng
    - Trong bản Up date này đã có sẵn key nên các bạn gỡ bỏ phần mềm CX-Supervisor đã cài ( dùng Crack ) ra cài lại và nhập key vào cài đặt bình thường
    - Sau khi cài song CX-Supervisor 3.0 có key cài tiếp bản update bình thường như vậy bạn sẽ được bản CX-Supervisor 3.1 không bị giới hạn về các ứng dụng
    Chúc mọi người vui

hongminhbv
    Guest
    Trong CX-superviser khi cài đặt ( có key ) và chạy lần đầu mình thấy nó mở file demo hay quá khi kiểm tra đường dẫn thấy nó trong ổ C ( ổ cài đặt ) rất bất tiện nên mình coppy ra up lên co anh em dễ theo dõi
    http://www.mediafire.com/?54k2azxb8qbhkq2
    trong này có nhiều file demo rất hay anh em mở ra từ từ nghiên cứu nha

Thành viên cấp 4
    Thanks
    0
    49 lượt trong 35 bài viết
    Các bạn ai có bản supperviser 2.1 không, khách hàng mình dùng bản 2.1, bây giờ mà dùng 3.0 họ phải mua lại họ không chịu

Thành viên cấp 4
    Thanks
    0
    Các bạn ai có bản supperviser 2.1 không, khách hàng mình dùng bản 2.1, bây giờ mà dùng 3.0 họ phải mua lại họ không chịu

hongminhbv
    Guest
    Bạn qua đây download bản 3.0 về cài lại cho họ là OK
    http://www.mediafire.com/?ss9u622yn1qvc
    Bản này có cả kye luôn rồi không cần phải mua bản quyền đâu
    mình đã cài và up date lên 3.1 rất tốt , còn bản 2.1 chắc sẽ không có ai có đâu
    Thân

Thành viên cấp 4
    Thanks
    0
    ^_^ nhà máy không cho phép dùng bản crack, máy tính bên đó phải dùng bản quyền hoàn toàn

hongminhbv
    Guest
    Xem kỹ lại đi cậu ơi
    Bản này của mình có key mà đâu phải crack đâu
    phần mềm của Omron không cần usb key như siemens đâu

Thành viên cấp 7
    Đang ở
    HoChiMinhCiTy
    Thanks
    7
    43 lượt trong 37 bài viết
    Các bác cho hỏi bản Supervisor 3.1 có còn bị lỗi Không borrow được Item khi kết nối với OPC Server không ? Bác nào làm rồi phản hồi giúp nha.Nếu sửa được thì tốt quá.Lỗi này trong manual có nói nhưng không nói bị trong bản nào nên cũng chưa biết.

Hãy luôn là chính mình.
    Mail :Hidden Content

Thành viên cấp 9
    Thanks
    22
    124 lượt trong 97 bài viết
    mình củng đang nghiên cứu nó ở cấp độ với plc omron ,thấy nó củng pro lắm ,để vài ngày nửa có thời gian mình test với con s7-1200 qua opc server thử xem ,báo cáo các bác biết

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    - Chào các bác. Em là Newbie lên không lập được chủ đề mới, vì vậy em mạo muội post bài vào đây, mong các bác giúp đỡ:
    - Tình hình là em đang có một con Omron CJ1M - CPU13 đang chạy điều khiển tốc độ động cơ. Bây giờ em muốn làm một phần mềm SCADA để giám sát tốc độ của động cơ từ xa. Các bác vấn giúp em xem muốn làm được những điều đó thì cần phải có những cái gì, kết nối ra sao với ạ.
    - Em có tìm hiểu trên mạng thì ta cần 01 PC cài phần mềm CX-Sever OPC (còn này sẽ giao tiếp với PLC và lấy dự liệu từ bộ nhớ PLC), và thêm một OPC client để lấy dữ liệu từ OPC sever nữa. Em vẫn đang mông lung, chưa hình dung ra được nó ntn cả.
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Đánh dấu