Đăng Ký
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành viên cấp 1
    Thanks
    3
    0 lượt trong 0 bài viết

Connected Component Workbench 9.0

Em mới tập tành AB nên mong mọi người bỏ qua sự thiếu hiểu biết của em và cho em hỏi ngu với ạ.
    Hiện tại em đang có đề tài lập trình cho con micro850 của AB, em dùng CCW 9.0 bản free e tải trên website của rockwell. Mà vì em k có hàng thật nên muốn dung simulator nhưng hình như chỉ có bản trả tiền mới có thôi ạ. Anh chị bạn nào có biết mình có phần mềm thay thế hay có bản crack có thể dùng sim thì chỉ cho em với được không ạ?
    Em xin cảm ơn mọi người đã bỏ thời gian đọc post của em và rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người!

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    2 lượt trong 2 bài viết
    CCW lập trình cho Micro 850 không có simulation bạn ạ, kể cả bản trả phí.Nếu bạn muốn dùng simulation( Rockwell gọi là emulator) bạn có thể lựa chọn dùng RSlogix 500 hoặc RSlogix 5000. Không như simulation một số hãng khác, Rockwell coi emulator là 1 loại CPU riêng với đầy đủ tính năng như SLC500 hoặc Logix PLC.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    3
    0 lượt trong 0 bài viết
    EM đang xài Rslogix em thấy nó chỉ support compactlogix vs controllerlogix thôi. Em cảm ơn anh.

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    2 lượt trong 2 bài viết
    RSlogix 500 có RSEmulator 500, dùng cho SLC500 và Micrologix. RSlogix 5000 dùng cho compactlogix cà Controllogix.

Đánh dấu