Đăng Ký
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Up Video lên website

Little PLC

Đang ở
    Mọi câu hỏi hãy đưa lên diễn dàn. Tôi không dùng hộp thư riêng.
    Thanks
    257
    1,084 lượt trong 567 bài viết

Up Video lên website

Các bạn up video hay copy video từ một trang bất kỳ nào thì chọn chế độ: Share

Uploaded with ImageShack.us
    Sau đó vào bài viết tại website chọn Insert Video:

Uploaded with ImageShack.us

Little PLC

Đang ở
    Thanks
    257
    nhu vậy là ok rồi.
    Thân chào và cám ơn

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    chào tất cả các a trong ban quản trị của diễn đàn plcvietnam.com.vn. E tên là Mười và e vẫn thường nên diễn đàn để tìm kiếm tài liệu và trao đổi thông tin, học tập của chuyên ngành tự động hóa, thế mà tối nay vào (thứ 4 ngày 7 tháng 4 năm 2012) khi đăng nhập vào diễn đàn dưới nick vẫn thường vào là" muoitd " mà lại nhận được thông báo là do vi phạm nội quy gì đấy mà ko cho e vào diễn đàn, thật sự e rất ngạc nhiên và có phần hơi bức xúc tại sao lại thế, e có vi phạm nội quy gì đâu mà ban quản trị lại ko cho đăng nhập dưới cái nick đó. Làm cho e mất thời gian đi lập một nick mới mà đã thế lại còn phải lập một mail mới để có thể dăng ký. Các a trong ban quản trị giải thích dùm e với.
    Thân chào các a!

khanh my
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi muoi.tk Xem bài viết
    chào tất cả các a trong ban quản trị của diễn đàn plcvietnam.com.vn. E tên là Mười và e vẫn thường nên diễn đàn để tìm kiếm tài liệu và trao đổi thông tin, học tập của chuyên ngành tự động hóa, thế mà tối nay vào (thứ 4 ngày 7 tháng 4 năm 2012) khi đăng nhập vào diễn đàn dưới nick vẫn thường vào là" muoitd " mà lại nhận được thông báo là do vi phạm nội quy gì đấy mà ko cho e vào diễn đàn, thật sự e rất ngạc nhiên và có phần hơi bức xúc tại sao lại thế, e có vi phạm nội quy gì đâu mà ban quản trị lại ko cho đăng nhập dưới cái nick đó. Làm cho e mất thời gian đi lập một nick mới mà đã thế lại còn phải lập một mail mới để có thể dăng ký. Các a trong ban quản trị giải thích dùm e với.
    Thân chào các a!
    Chắc diễn đàn đang nâng cấp gì đó đó bạn, mình tối nay vào tự nhiên củng không đc, họ kêu tại mình đang cố gắng sửa bài viết của ai đó mà không đc phép, mình tưởng mô bị gì, ai ngờ bấm vào chử Diễn Đàn mới vào đc (Lúc đó đang ở tag Trang Chủ) ^^, bạn thử như mình xem

Thành viên cấp 3
    Thanks
    1
    26 lượt trong 18 bài viết
    đăng nhập lại nick kia và click vào chữ diễn đàn như Khánh My nói xem. Nếu không được nữa thì chỉ có thể là bị ban nick vài tuần.

Little PLC

Đang ở
    Thanks
    257
    Bạn chọn Tab diễn dàn là ok. mình cũng bị như thé.
    Thân chào
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Little PLC

Đang ở
    Thanks
    257
    [email protected] đó có phải mail bạn không? Số lượng bài bạn viết là 38 hoàn toàn ok không bị khoá khi vào tham gia bạn chọn lại tab diễn dàn nhé.

Xin lỗi vì gây sự hiểu nhầm
    Hidden Content

Trần Văn Hiếu
    Email: Hidden Content
    Sđt: (+84)987 - 338 - 334

Đánh dấu