Đăng Ký
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    bibi818
    Guest
    Dear all!
    Cái thằng Mitsu có cái ngôn ngữ STL, nhưng không biết có phần mềm giả lập nào để viết nó không vậy bro.
    FX-Training chỉ viết kiểu ladder thôi a.

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    heheh mifnh danh hoc mon nay

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Pác hiếu ui? Pác có tài liệu tiếng viẹt nào về các tập lệnh plc họ fx và họ a không cho em xin được không pác. Những lệnh mà hơi phức tạp tí ấy. Em làm trong công ty. Thường tiếp xúc với plc mishu khi vào tiêp xúc với chương trình gặp nhiều lệnh chuối quá mà không có ai để hỏi cả. Tự mò la chính thui. Nên tay nghề bị giới hạn nhìu lắm. Thank pác nhìu!

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thehung Xem bài viết
    Pác hiếu ui? Pác có tài liệu tiếng viẹt nào về các tập lệnh plc họ fx và họ a không cho em xin được không pác. Những lệnh mà hơi phức tạp tí ấy. Em làm trong công ty. Thường tiếp xúc với plc mishu khi vào tiêp xúc với chương trình gặp nhiều lệnh chuối quá mà không có ai để hỏi cả. Tự mò la chính thui. Nên tay nghề bị giới hạn nhìu lắm. Thank pác nhìu!
    Tiếng Việt thì mình nghĩ là cũng ko có đâu đa số là toàn lấy từ Manual của Mitsubishi mà ra thôi bạn ah? Còn bạn dùng PLC loại nào thì lấy manual của loại đó sẽ có tập lệnh đầy đủ mà chứ nó cả họ A hay FX thì biết thế nào mà cho bạn đc?
    VD loại FX thì bạn tìm FX3U thì cũng đầy đủ lệnh đó bạn !
    Chúc thành công !

hongminhbv
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thehung Xem bài viết
    Bạn tham khảo cái này xem nhé mình chưa làm đến cái khó mà bạn nói nhưng cài khác thì mình thấy nó cũng đủ
    Bản tiếng việt
    http://www.mediafire.com/download.php?izbgkgsow8eb9s2

Thành viên Mới
    Thanks
    3
    0 lượt trong 0 bài viết
    cảm ơn các bác nhé em mới bdau nghiên cứu :D

Thành viên Mới
    Thanks
    16
    0 lượt trong 0 bài viết
    Cám ơn thầy hiếu, cám ơn các bạn .

Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    0 lượt trong 0 bài viết
    cảm ơn mọi người đã chia sẻ!

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    tài liệu quá hay. thank diễn đàn, e mới học lập trình mitsu các a có tài liệu cho e xin với nhé.mail của e [email protected] chân thành cảm ơn các a.

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    thank diễn đàn. tài liệu hay cho người mới bắt đầu tìm hiểu như e. các a có tài liệu gì cho e xin với nhé. chân thành cảm ơn các anh. mail của e [email protected]

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Đánh dấu