Đăng Ký
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Mình đăng làm faceplate quản lý quá nhiều biến.Khi creat đến biến V65 thì WINCC báo lổi như sau:http://i1259.photobucket.com/albums/...bk/aa.jpg.Bác nào gặp rồi thì .Em đăng làm đồ án Scada cong ty cao su.Hệ thống có quá nhiều biến

Thành viên cấp 4
    Đang ở
    HoChiMinh City
    Thanks
    0
    83 lượt trong 49 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi lonewolf1892 Xem bài viết
    Vinh ơi mình không down dc 3 link. Vào đăng ký nó bắt điền code. bạn up lên mediafire dc ko
    Download gì bạn nhỉ? Đó là một trang tham khảo. Còn bạn muốn down gì thì cũng tạo 1 tài khoản thôi.
    Vinh - 0935 501 812

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Mình đăng tạo Structure tag trong Wincc mà dự án của mình có quá nhiều biến.Gần 100 vale và hơn 40 động cơ.Khi tạo đến V64 thì Wincc báo không thể tạo được nữa vì bản cài đặt chưa có bản quyền.Kiểu này thì toi xong đồ án rồi.Nó báo lổi như thế này
    http://i1259.photobucket.com/albums/...anhdhbk/aa.jpg .không biết bác thiquocvinh có cách giả quyết gì ko?đừng mua bản quyền là được.Mình dùng bản 7.0

Thành viên cấp 4
    Đang ở
    HoChiMinh City
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi vankhanhdhbk Xem bài viết
    Mình đăng tạo Structure tag trong Wincc mà dự án của mình có quá nhiều biến.Gần 100 vale và hơn 40 động cơ.Khi tạo đến V64 thì Wincc báo không thể tạo được nữa vì bản cài đặt chưa có bản quyền.Kiểu này thì toi xong đồ án rồi.Nó báo lổi như thế này
    http://i1259.photobucket.com/albums/...anhdhbk/aa.jpg .không biết bác thiquocvinh có cách giả quyết gì ko?đừng mua bản quyền là được.Mình dùng bản 7.0
    Xem lại linces của bạn là bao nhiêu?? có thể crack? Mình nghĩ vậy
    Vinh - 0935 501 812

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thiquocvinh Xem bài viết
    Xem lại linces của bạn là bao nhiêu?? có thể crack? Mình nghĩ vậy
    Cảm ơn bác thiqocvinh mình đã làm được,chọn loai unlimit tag.Bác thiqocvinh cho mình hỏi có thể mô phỏng mang profibus bằng Wincc được không?Mình đăng làm mạng profibus kết nối giữa 1 S7-313 và 6 S7-226XP.Trạm 300 làm master kết nối với giao diện HMI điều khiển các Slave 200.Các trạm 200 điều khiển các cơ cấu chấp hành.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Cảm ơn bác thiqocvinh mình đã làm được,chọn loai unlimit tag.Bác thiqocvinh cho mình hỏi có thể mô phỏng mang profibus bằng Wincc được không?Mình đăng làm mạng profibus kết nối giữa 1 S7-313 và 6 S7-226XP.Trạm 300 làm master kết nối với giao diện HMI điều khiển các Slave 200.Các trạm 200 điều khiển các cơ cấu chấp hành.
    Bạn chọn unlimit tag ở đâu vậy chỉ mình với.Số lượng biến của mình cũng tương đương của bạn

Thành viên Mới
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi lonewolf1892 Xem bài viết
    Bạn chọn unlimit tag ở đâu vậy chỉ mình với.Số lượng biến của mình cũng tương đương của bạn
    Bạn mở file Crack lên (Simatic_EKB_Install_2008_07_21) chọn WINCC>>tiếp chọn vào vào những license name có chữ unlimit tag hay có số tag lớn mà crack.Mình làm thế nên có thể tạo nhiều tag được.Có gì trao đổi tiếp

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    0 lượt trong 0 bài viết
    Bạn mở file Crack lên (Simatic_EKB_Install_2008_07_21) chọn WINCC>>tiếp chọn vào vào những license name có chữ unlimit tag hay có số tag lớn mà crack.Mình làm thế nên có thể tạo nhiều tag được.Có gì trao đổi tiếp
    Nhất trí thôi bạn.
    Cho mình hỏi luôn cách đưa cái "Configuration dialog --> Change Picture on Mouse Click" vào code C-Action để lập trình với

Thành viên cấp 4
    Đang ở
    HoChiMinh City
    Thanks
    0
    Đương nhiên là có thể link wincc bằng Profibus. Bạn chỉ cần thiết lập mạng cho con 300 và 200 kia, sau đó chọn bên wincc, cũng profibus là được rồi (tương tự MPI)
    Vinh - 0935 501 812

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu